เจ้าของ: white
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปเสริมจมูกกะหมอเฉลิมเมื่อวันเสาที่ 18 นี้มาคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-4-22 17:45:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ลองคุยกะคุณหมอดูคะ

แต่เราว่ารอยุบดีกว่านะ

ซัก 3 เดือนถึงจะเข้าที่อะคะ

ถ้าเนื้อจมูกทำได้เยอะก็คุยกะหมอดู หมอใจดีคะ

ไม่น่ามีปัญหา แต่อยู่ทีจมูกเราด้วยนะ อย่างของเราเนื้อจมูกน้อย

ยังไงก็ทำให้โด่งมากไม่ได้อะคะ แต่ช่วง 5 วันอะ ของเราเนี่ยมันไม่มีความโด่งเลยนะ เพราะมันยังบวมอยู่อะ

ตอนนี้ผ่านไป 12 วัน ดีขึ้นมากเลยคะ รอให้หายบวมค่อยดูอีกทีนะค๊ะ อย่าเพิ่งเครียด
2#
โพสต์ 2009-4-23 11:56:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่น่าจะทำได้ค่ะ

ถ้าจะให้โด่งกว่านี้คงต้องเปลี่ยนวิลิโคนอันใหม่คะ

รอให้หายบวมก่อนนะค๊ะ ถ้าจะแก้ต้อง 3 เดือนค่ะ

แล้วก็สงสัยอะไรโทรถามคุณหมอเลย ไม่ต้องกลัวหลอก

ก็เราเสียตังค์ทำ เราเป็นลูกค้า จะกัวทำไมหละค๊ะ

อืม แต่เราว่าจมูกทรงสวยมาเลยนะค๊ะ

ถ้าโครงหน้าเราเป็นอย่าง white เราคงทำจมูกทรงนี้อะค่ะ
3#
โพสต์ 2009-4-23 17:54:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอถามหน่อยว่าถ้าลดน้ามหนัก จะทำไห้ดั้งดูโด่งขึ้นไหมคะ?????
ต้นฉบับโพสโดย white เมื่อ 2009-4-22 21:35

ถ้าผอมลงดั้งจะโด่งขึ้นคะ

เพราะน้องเราอะ ไปทำจมูกตอนอวบ ๆ อะ

พอน้ำหนักลดแล้ว จมูกเด่นมาเลยอะ

แต่ก็ไม่โด่งมากไปจากเดิมเท่าไหร่นะค๊ะ แต่ก็โด่งขึ้นอะ
4#
โพสต์ 2009-4-27 11:47:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นนะค๊ะ  รอให้เข้าที่ก่อนนะนะ

ค่อยดูว่าเป็นยังไง

ของเราตอนแรก ๆ มันก็เหมือนจะเบี้ยวนะค๊ะ

เพราะ มันยุบบวมไม่เท่ากันอะค่ะ

อย่าเพิ่งจิตตกนะค๊ะ
5#
โพสต์ 2009-5-13 16:21:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้แก้ออกมาสวยค่ะ

สื่อสารกะหมอให้เข้าใจเลยคะ ว่าเราต้องการแบบไหน

เอาแบบจมูกแบบที่เราชอบไปให้หมอดูด้วยยิ่งดีค่ะ

จะได้ออกมาถูกใจค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

{:13_971:}
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้