เจ้าของ: ititnaann
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกศิษย์หมอเฉลิมช่วยชี้แนะด้วยคร้า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-6-30 23:47:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คับผมเห็นด้วยกับพี่รีข้างบนอ่ะคับ ผมก้อว่าทำจมูกอย่างเดียว ปลายจมูกก้อน่าจะเล็กลงก้อน่าจะโอเคแล้วนะคับ ดูจากองค์ประกอบรวมๆ  ว่าแต่หน้าคุ้น ๆ นะครับ จขกท ผมว่าตัวจิงคุณดูดีกว่ารูปที่เอามาลงนะครับ 5555 ไอ้แอน ไอ้หรั่ง
2#
โพสต์ 2009-7-1 20:15:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกแบบนี้ทำได้หลายแบบเลยคับ เพราะโครงจมูกเดิมผมว่าดีอยู่แล้ว พอดีแอนก้อเพื่อนผมคับแนะนำให้มาดูในเวปนี้เหมือนกัน เพราะแอนเค้าอยากแก้ปัญหาปลายจมูกใหญ่อยู่ เพราะส่วนตัวเค้าผมว่าโดยรวมๆ ก้อดูโอเคอยู่แล้ว 555+

ที่ผมสนใจก้อมีหมอเฉลิมอ่ะคับ แล้วก้อหมอกมล 2 กมล ทั้งหมอกมลทาวน์ อิน ทาวน์ และหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์ แต่พอเข้ามาดูในเวปนี้แล้วจมูกผู้ชายหมอเฉลิมถ้าจะโอเคสุดน่ะคับ

ยังไงคุณศิก้อลองเค้าไปคุยกับคุณหมอดูเพราะผมถามแอนแล้ว เค้าบอกให้ serch ดาราเกาหลีที่ชอบแล้ว save file ไปอ่ะคับ แล้วเอาไปให้คุณหมอดูว่าทำได้หรือเปล่า เพราะแค่ในคอมคุณหมอเห็นแอนบอกว่าก้อมีเยอะมากๆ อยู่แล้วคับ

ผมก้อจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอวันเสาร์นี้นัดคิวเรียบร้อยแล้ว ยังไงโทไปนัดคิวก่อนนะคับ เพราะรู้สึกช่วงนี้เห็นว่าหมอเค้าจะกำหนดจำนวนคนที่จะเข้าไปปรึกษาเหมือนกัน

ปล.ช่วงนี้แอนอาจจะไม่ได้เข้ามาคุยกับคุณศิเท่าไหร่นะคับ เค้าเป็นไข้หวัดใหญ่อยู่ 555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้