ดู: 4373|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกได้ 2 เดือนกับ12 วัน รูจมูกไม่เท่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-11-17 07:44:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่เห็นภาพน่ะค่ะ รูจมูกไม่เท่ากันนี่เห็นชัดเจนค่ะ แล้วดูเหมือนสันจมูกเบี้ยวด้วยไหมค่ะ ที่เขาว่าหยดน้ำมันไม่ใช่หยดน้ำน่ะค่ะแบบนี้ปลายสันไป ทรงไม่เหมาะค่ะ เหมือนหมอทำผิดเลยค่ะ ขอโทษน่ะค่ะ พอดีบอกตามภาพที่เห็นน่ะค่ะ ถ้าไ่ม่ใช่ประการใดก็ขอโทษด้วยน่ะค่ะ พอดีหนูไปเสริมครั้งแรกที่หมอชาตรี เพชรบุรี ซอย 7 ค่ะ เพราะส่วนตัวถ้าพี่ชอบโด่งๆแบบมีหยดน้ำ ทรงเรียวสวย แนะนำหมอชาตรีน่ะค่ะ เพราะว่าแค่เดือนเดียวก็ดูออกแล้วคร่ะ ว่าทรงมันไปประมาณไหน มีปัญหาหรือไม่? ขอแนะนำค่ะ
2#
โพสต์ 2013-11-17 07:44:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่เห็นภาพน่ะค่ะ รูจมูกไม่เท่ากันนี่เห็นชัดเจนค่ะ แล้วดูเหมือนสันจมูกเบี้ยวด้วยไหมค่ะ ที่เขาว่าหยดน้ำมันไม่ใช่หยดน้ำน่ะค่ะแบบนี้ปลายสันไป ทรงไม่เหมาะค่ะ เหมือนหมอทำผิดเลยค่ะ ขอโทษน่ะค่ะ พอดีบอกตามภาพที่เห็นน่ะค่ะ ถ้าไ่ม่ใช่ประการใดก็ขอโทษด้วยน่ะค่ะ พอดีหนูไปเสริมครั้งแรกที่หมอชาตรี เพชรบุรี ซอย 7 ค่ะ เพราะส่วนตัวถ้าพี่ชอบโด่งๆแบบมีหยดน้ำ ทรงเรียวสวย แนะนำหมอชาตรีน่ะค่ะ เพราะว่าแค่เดือนเดียวก็ดูออกแล้วคร่ะ ว่าทรงมันไปประมาณไหน มีปัญหาหรือไม่? ขอแนะนำค่ะ
3#
โพสต์ 2013-11-17 07:55:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ใช่หน้าม้าอะไรน่ะค่ะ เพราะส่วนตัวทำมาก็พอใจในระดับหนึ่ง
อันนี้เป็นภาพที่เสริมตัดปีกกับหมอชาตรีค่ะ เอามาให้ดูเพื่อเป็นอีกทางเลือก
ส่วนตัวทำมาได้ 8 เดือน ตอนนี้ได้แก้ไขกับหมอคนใหม่แล้วคร่ะ
เพราะไม่ชอบมันโด่งไป หยดน้ำแบบกลัวจะทะลุ แล้วดูไม่ธรรมชาติ สำหรับตัวเองน่ะค่ะ
เพิ้งแก้ไป ได้7 วันแล้วคร่ะ ส่วนตัวพอใจมากๆ ยังไงถ้าอยากดูเด่วให้้ไหมละลายหลุดก่อน
เด่วมาอัพให้ดู เพื่อเป็นทางเลือกอีกทางคร่ะ

IMG_1687.JPG (293.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_1503.JPG (312.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_1600.JPG (739.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

4#
โพสต์ 2013-11-18 07:12:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ลูกเกต เมื่อ 2013-11-17 22:44
ขอบใจจร้า  พี่ไม่เคยชอบจมูกของตัวอยู่แล้ว ไปให้หมอ ...

ศึกษาหาข้อมูลของหมอที่เราจะทำให้ดีก่อนน่ะคะ เพราะแทบทุกหมอมีโอกาศพลาดได้เหมือนกัน แต่หมอไหนมีเปอร์เซ็นน้อยกว่า หมอไหนที่มีความสามารถทำประมาณที่เราชอบได้ ครั้งแรกก็โชคดีหน่อยค่ะ ไม่ได้มีปัญหาอะไร แต่เพราะหนูเลือกหมอผิดเพราะ หมอชาตรี แกถนัดแบบโด่งปลายพุ่ง แต่ก็สวยดีชอบในระยะหนึ่ง แต่หน้าหนูดูดุ นั่งเฉยๆ แฟนก็มาชวนทะเลาะว่าโกรธอะไรเขา? หนูก็งงเอ้า แฟนเหี้ยเนี่ย มองกรุในแง่ร้ายจังกรุก้อนั่งของกรุเฉยๆ แต่เวลาแต่งหน้าพบเพื่อน เพื่อนก็บอกทรงสวย แต่หน้ามันดุ เหมือนจะเหมาะกับผู้ชายมากกว่า หนูก็หาข้อมูลหมอและหนูเพิ่งแก้ได้ 1 อาทิต สวยประทับใจมากเป็นธรรมชาติดีค่ะ เพราะหมอคนนี้เขาถนัดตรงตามที่หนูชอบ แฟนไปด้วยทำแล้วเดินออกจากห้องมาถามแฟนด่วน ขนาดยังเมายาสลบ เขาบอกสวย ชอบ ดูน่ารัก หนูก๋เลยสบายใจ อีกวันมาบวมนิดๆ แต่ตอนนี้โอเคมากคร่ะ แต่เรื่องแบบนี้อย่างว่า มีผิดพลาดกันได้ หมอเก่งๆ บางทีทำคนไข้ตายก็มี แล้วแต่ดวง หนูขอให้พี่หาหมอแก้ไข เสียเงินไปให้ได้สมใจหวัง น่ะค่ะ ใจเย็นๆ เวลาหาหมอน่ะค่ะ หนูดูหมอคนนี้ตั้ง สาม สี่ เดือน กว่าจะตัดสินใจ ยังไงก็โชคดีค่ะ
5#
โพสต์ 2013-11-19 09:52:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย koryar เมื่อ 2013-11-18 12:15
บอกได้มั้ยคะ คุณPritty แก้กับหมอไหนมา กำลังหาข้อมูลอยู ...

เอารูปมารีวิวให้ดูกันค่ะ วันนี้ได้9 วันแล้วคร่ะ แก้จมูกตัดปีก ที่ อิมเพลส คลีนิค  สุราษฎร์ ค่ะ ทำวันที่ 10-11-2013 ส่วนตัวชอบมาก พยายามถ่ายใกล้ๆ มีสิวนิดนึงแต่ไม่เป็นกังวลคร่ะ สังเกตุได้จากรูปที่โพสก่อนหน้านี้ได้น่ะค่ะ ปลายสั้นลง ปีกเล็กลงแกนเล็กลง จับๆดูชอบเว่อร์ ยังเล็กได้อีก แต่ต้องรอหน่อย ไหมละลายยังติดที่จมูกเลยค่ะ

image.jpg (68.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpg (84.39 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpg (70.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpg (71.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แสดงความคิดเห็น

สวยจร้า ขอพี่ถอดออกแล้ว  โพสต์ 2013-12-10 22:25
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้