ดู: 3093|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว ลดหน้าท้อง ด้วยนวัตกรรมใหม่ เทคนิคพิเศษจากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่าวันนี้เอารีวิวมานำเสนอให้กับทำที่อยากทำเวเซอนะคะ พอดีเราได้คิวกับคุณหมอที่คลินิกแถวทองหล่อ เลยเอามารีวิวให้เพื่อนดูกัน วันแรกที่ไปถึงคุณหมอก็ให้เปี่ยนชุด แล้วเอาปากกามาวาดส่วนเกินออก แอบบอกนิดนึงค่ะ เราไปทำทั้งหน้าท้องและต้นแขนเลย เรียกได้ว่าจัดหนักเลยค่ะ ไหนๆแฟนก็เปนสปอนเซอร์ให้แล้ว ทั้งตัวนี่ประมาณ 100,000 ต้นๆค่ะ

หลังจากหมอขีดๆเขียนๆตัวเราจนพอใจแล้ว ก้ถึงเวลาขึ้นเขียงเอ้ยเตียงค่ะ ตอนที่ทำไม่รู้สึกเจ็บหรือไรเลยนะคะ แต่หลังจากยาชาหมดฤทธิ์นี่สิคะ มันปวด ระบมไปหมดเลย

หลังทำพุงอาจจะย้อยไปบ้างนะคะ แต่คุณหมอบอกว่าให้ใส่ชุดกระชับไว้ มันจะดีขึ้น ไว้เด่วคราวหน้าเราจะมารีวิวการลดต้นแขนให้ดูอีกนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-16 11:45:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ้าของกระทู้ดูดไขมันที่ AMED CLINIC สาขา 55plaza ทองหล่อนะคะ ถามกันมาเยอะทั้งหน้าบ้านหลังบ้าน ขอบอกไว้ตรงนี้กันคนเข้าใจผิดค่ะ เพราะรู้สึกว่าเหมือนมีคนมาเนียนๆตอบเฉยเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-12 15:24:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาแล้วค่ะ ขอโทษด้วยหายไปเลย
เรื่อง ดูดไขมัน ออกไปนั้นแล้วผิวจะกระชับมั๊ย?
จริงๆ ณ ตอนนี้ดูดีกว่าหลังดูดไขมันเยอะเลย เพราะได้ใส่ชุดกระชับช่วยด้วยอีกแรง  
แต่เรื่องระยะเวลาระบมนั้นจะขึ้นอยู่แต่ละคนเลยนะคะ ส่วนของเรานั้น3-5 วันก็ทุกอย่างก็ดีขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้