ดู: 6750|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สอบถามเรื่องเสริมหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-7-14 18:43:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอสุรเวช รพ.รามาค่ะ ปลอดภัยมาตรฐานโรงพยาบาล ราคา 45000-55000 ประมาณนี้อ่ะค่ะเราทำหูกับหมอสุรเวช เรื่องราคาหน้าอกจำราคาไม่ได้เพราะเราไม่ได้ทำกับหมอสุรเวช แต่เราทำหมอเทพนะ 45000 แต่ตอนนี้ 50000ค่ะ อยากเชียร์หมอเทพเหมือนกันค่ะแต่เดี๋ยวหาว่าออกตัวแรง และคนที่ทำกับหมอเทพไม่มีที่พักค้างคืนและไม่วางยาสลบค่ะ แต่คนที่ถึกและแข็งแรงอย่างเรา สบาย อิอิ
2#
โพสต์ 2015-7-19 10:52:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
d^_^b ตอบกลับเมื่อ 2015-7-15 16:47
สนใจหมอเทพเหมือนกันคะ แต่กลัวๆกล้าๆ ราคาน่าฟังรีวิวแน่นดีคะ

หมอเทพดูแลตลอดด้วยค่ะหลังผ่าตัดมีปัญหาดูแลฟรีตลอดชีพเลย...หลังผ่าตัดเสริมหน้าอก มักมีปัญหาตามมาค่ะอันนี้คือความจริงที่เราต้องยอมรับ เพราะฉะนั้นเลือกหมอที่ดุแลเราหลังการผ่าตัดไป ดีที่สุดค่ะ
3#
โพสต์ 2015-7-21 09:17:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nnn1977 เมื่อ 2015-7-21 09:25
d^_^b ตอบกลับเมื่อ 2015-7-20 15:15
กลัวนมไม่นิ่มอะคะ กลัวมันแข็ง ต้องนวดด้วยหรอคะ แถว บ้านน่าจะไม่มีที่นวดอ่ะคะ

ซิลิโคนหมอเทพใช้ เมนเทอร์ เออริแกน ยูโยค่ะ มาตรฐานเหมือนที่อื่น อันว่าที่ไม่นิ่มนี่ที่หมอเทพหรือค่ะ หรือมีที่อื่นที่ผ่าตัด..นิ่มแบบไม่ต้องนวด สรุปคร่า..ทำหน้าอกที่ไหนก้อต้องหมั่นนวดเหมือนกันหมด ทฤษฎีเดียวกันค่ะสิ่งของแปลกปลอมเข้าไปอยุ่ในร่างกาย....ที่นมแข็งเพราะร่างกายเราสร้างผังผืด อันนี้ไม่เกี่ยวกับหมอนะค่ะ บางคนมาไว บางคนมาช้านะผังผืดอ่ะ...มีที่ไหนผ่าตัดแล้วนิ่มตลอดชีพโดยไม่ต้องนวดแนะนำด้วยนะค่ะ อิอิ ส่วนเรื่องจะทำออกมาสวยหรือไม่ ปัจจัยไม่ได้อยุ่ที่หมอฝ่ายเดียวนะค่ะ ปัจจัยขึ้นอยุ่กับหน้าอกเดิมของแต่ละคนค่ะ บางคนอกไก่จะหวังให้สวยชิดเหมือนคนพื้นฐานอกเดิมดีเห็นทีจะไม่ได้ มันคล้ายกับเนื้อจมูกบางและน้อยแต่อยากได้โด่งมากแบบฝรั่งนั่นละค่ะ สวยตอนแรกไม่นานทะลุ(เปรียบเทียบให้ฟังนะค่ะ) ส่วนเรื่องแผลนี่คอนเฟิมเลยว่าแผลจะสวยไม่สวยปัจจัยหลักอยุ่ที่หมอนิดหน่อย การดูแลอีกนิดหน่อย แต่ยุที่ตัวเรามากที่สุด ถ้าเป็นคนน้ำเหลืองไม่ดี เป็นแผลเป็นง่าย หรือนูน อันนี้ต้องทำใจยอมรับมันค่ะ  ส่วนไปดูรีวิวคนแผลสวยนั่นคือโชคดีของเขาค่ะที่พื้นฐานเขามาดี แอบอิจฉาได้ แอบหวังได้ แต่ต้องเผื่อใจไว้ครึ่งหนึ่ง...ถ้าไม่รีบร้อน ศึกษาดูก่อนค่ะ สู้ๆคร่า อย่าหยุดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้