ดู: 18312|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ทำหน้าอกทรงหยดน้ำปลอดภัย สวย และดีกว่าทรงสูงมั้ยคะ?

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-31 17:52:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังตัดสินใจไปทำเหมือนกันค่ะ ตอนแรกที่ปรึกษาหมอก็นึกว่าจะได้ทรงหยดน้ำ
แต่คุณหมอแนะนำเป็นทรงกลมจะดีกว่า
อย่างที่คุณหมอบอกค่ะ มันมีโอกาศพลิกกลับได้ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับฝีมือคุณหมอที่ทำให้คุณด้วยค่ะ
ทรงกลมในอนาคตมันก็สามารถคล้อยลงมาสวยได้เหมือนหน้าอกธรรมชาติค่ะ

ถ้าคุณเป็นคนไม่มีเนินอกแล้วยังผอม แนะนำว่าควรผ่าเข้าใต้กล้ามเนื้อไปเลยค่ะ
มันจะดูเนียนกว่าเหนือกล้ามเนื้อและไม่เป็นบลอกๆ
ไม่เห็นขอบซิลิโคนชัด แต่อาจใส่ได้มากเท่าที่กล้ามเนื้อเราจะคลุมได้หมดนะคะ
ไม่ใช่ล้นจนเกิน และดูไม่เนียนไปซะ ในตอนแรกที่ผ่ามาจะเจ็บกว่าคนผ่าเหนือกล้ามเนื้อ
แต่ในระยะยาวนั้นดีกว่ามากค่ะ

การผ่าเข้าทางปานนมเลย ก็ค่อนข้างได้ตำแหน่งที่ตรงจุดกว่าเข้าทางรักแร้
บางคนที่ดูแลแผลไม่ดี ก็จะเป็นรอยๆได้อีก
ปานนมถ้าคนไม่มาจับเราถอดผ้าออกก้อจะมองไม่เห็นค่ะ อิอิ
ถ้าเรารักษาดีๆรอยจะหายไปเลยเนียนสวยค่ะ

ส่วนเรื่องคุณหมอ อย่ากังวลเลยนะคะ ถ้าเรามั่นใจคุณหมอคนไหน
เราก็ทำกะท่านนั้นค่ะ อย่าไปกังวลหรือคืดมากว่าคนนั้นไปทำหมอคนนี้ คนนี้ไปทำหมอคนนั้น
บางทีการศัลยกรรมก็ขึ้นอยู่กับความเชื่อมั่นในตัวหมอของเราด้วยค่ะ

หมอที่เราตัดสินใจทำ ไม่เป็นที่กล่าวถึงเลยในเวบค่ะ
แต่เราก็ตัดสินใจทำเพราะเห็นฝีมือท่านมาเป็นสิบๆปีแล้วเชื่อใจค่ะ
ที่บ้านฝากฝังไว้เลยกะหมอท่านนี้ค่ะ ยังไงอย่ากังวลไปเลยค่ะเรื่องคุณหมอที่ไม่ค่อยมีคนพูดถึง

ที่เราตัดสินใจทำ(ตอนนี้รอเก็บเงินอยู่) เป็นทรงกลม 275ซีซี ผ่าปานนม ใต้กล้ามเนื้อ
ที่ปิยะเวท ราคา แสนห้าค่ะ

...
หวังว่าข้อมูลจะเป็นประโยชน์ต่อเจ้าของกระทู้ไม่มากก็น้อยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้