ดู: 1787|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ช่วยตัดสินใจเลือกหมอทำจมูก+ตัดปีกทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-1-25 05:32:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันต้องดูที่โครงหน้าด้วยนะครับ ถ้าแบบมีโครงหน้าคล้ายกัน(แบบไม่ลำเอียง) ก็มีโอกาสทำได้ถ้าไม่มีข้อจำกัดเรื่องเนื้อน้อย หรือฐานจมูกหรือสันเดิม ส่วนตัวเชียร์หมอเฉลิมเต็มที่ครับ อยากรู้เป็นไงก็search เอาครับ มีรีวิวอยุ่บ้าง หมอท่านนี้อาจไม่ตามใจลูกค้ามากนัก เพราะหมอจะวิเคราะห์โครงหน้า องค์ประกอบต่างๆ แล้วดูว่าเราจะทำตามแบบที่ต้องการได้มั้ย จึงควรติดแบบไปหลายๆแบบครับ  ส่วนราคานั้น  ผมทำเมื่อ สิงหา 56 ราคา 30,000 ได้ข่าวปีนี้ขึ้นแต่ไม่ทราบว่าเป็นเท่าไหร่

ปล. บางทีบางท่านก็อวยเกินกว่าเหตุ คนที่เข้ามาหรือเป็นสมาชิกเวปบอร์ดนี้ ล้วนมีความต้องการจัดการกับข้อบกพร่องของตัวเองทั้งนั้น และเราเองจะมองเห็นข้อบกพร่องตัวเองดีที่สุดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้