ดู: 4176|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ไปเลเซอร์ กลับได้เเผลเวอะ ที่clinic แห่งหนึ่งในห้าง CTW

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-1-19 20:20:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยเบิร์นเลเซอร์ ค่ะ (บ่อยมาก เพราะเราเป็นแผลเปนรอยดำๆ จากแมงกะพรุน เป็นที่หน้าแข้งเลย การรักษาต้องยิงIpl ให้เบริน ผิวจะได้ขึ้นใหม่ ) จิงๆ แล้วยิงเลเซอร์เสร็จ ดูแดจากแผล ก็ต้องมีอาการแสบร้อน แดง ทันทีเลยนะคะ คนทำเขาไม่ได้ดูหรอ  
เข้ามาให้กำลังใจค่ะ เดวพอตกสะเก็ด หมั่นทา bactroban บ่อยๆ ให้สะเก็ดหลุดง่ายๆ อย่าแกะเองนะค่ะ พอหลุดออกหมออาจจะเป็นรอย ก้อค่อยซ้ำ ipl ไม่ก็ทายาแก้รอยดำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้