เจ้าของ: ititnaann
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกศิษย์หมอเฉลิมช่วยชี้แนะด้วยคร้า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-6-11 15:44:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบบนี่ต้องไปลดขนาดปีกจมูกนะคะ
จะทำไห้ดูดีกวานีอะคะ
สนใจที่จะลดขนาดปีกจมูกไม่ละคะ
ติดต่อได้นะคะถ้าสนใจคะ
แนะนำไห้นะคะที่คลินิกศัลยกรรมตกแต่ง เฟิร์สแคร์  คะ
ยู่แถวๆๆหลังเสรี เซ็นเติอร์คะ
เบอร์โทนะคะ
02-7482526นะคะ

2#
โพสต์ 2009-6-11 17:49:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชื่อหมอ อภิชาญ นะคะ
แล้วแน่ใจหรอคะว่าทำออกมาแล้วสวยและดูดีเป็นธรรมชาติคะ
ไม่ใชว่าดูแล้วเป็นแท่งหรอคะ
แต่ถ้ามาที่นี่แล้วเป็นธรรมชาตินะคะ
ลองมาปรึกษาดูก่อนได้นะคะ
ปรึกษาฟรีนะคะ
แนะนำนะคะถ้าไม่อยากไห้จมูกเป็นแท่งคะ
3#
โพสต์ 2009-6-19 11:37:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็เพิ่งมาเล่นจิงอะคะ
แต่ก้ไม่รู้ว่าที่โพสไปมันจะทำไห้ ทุกคน คิดไปอยางนั้น
จิงๆเราไม่ได้ตั้งใจไห้มันออกมาแบบนี้อะคะ
ถ้าท่านไหนมาอ่านแล้ว เข้าใจแบบนั้น เราก็   ขอโทษด้วยละกัน
พอดีไม่รู้จิงๆๆว่าเค้าไห้โพสแบบไหนคะ
คนทำผิดแล้ว มายอมรับผิด คงไม่มีใครที่จะไม่ไห้อภัยหรอนะคะ
ยังไงก็ขอโทษและขออภัยด้วยนะคะ
ที่โพสลงไปแบบนั้น
ตอนนี้รู้แล้วอะคะว่าต้องโพสแบบไหน
และต้องทำยังไงบ้างในเว็บบอร์ดนี้อะคะ
เพราะว่าเราได้ไปศึกษามาแล้วละ
ว่าต้องทำยังไงบ้าง
หวังว่า ทุกๆๆคนน่าจะไห้อภัยนะคะ[
แต่ที่ว่ามาก็ขอบคุณนะคะ
จะได้รู้ว่ามันไม่ถูกจิงๆๆ

ที่ไม่ได้มา ขอโทษ ก็เพราะว่าไม่ค่อยได้มาโพสนะคะ
มาโพสแต่ช่วงแรกๆๆที่เข้ามาดู
แล้ววันนี้มาอ่านก็ ตกใจ มากๆๆเลยคะ
เพราะไม่คิดว่ามันจะเป็นแบบนี้คะ
เราก็ขอโทษแล้ว  คงไม่มาว่าหรือด่าเราอีกนะ
ขอบคุณล่วงหน้าละกันคะ
/color]
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้