ดู: 6768|ตอบกลับ: 58
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เตรียมตัวเป็นลูกสาวหมอเทพค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-9 18:22

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-9 17:54

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-9 17:41

อยากทราบว่าหน้าอกประมาณนี้ควรใส่กี่ซีซีค่ะ เราตั้งใจทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ คิววันที่ 25 ค่ะ รบกวนขอความเห็นเพื่อนๆหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ เราน้ำหนักประมาณ 46 ค่ะ ส่วนสูง 158 ค่ะ เป็นคนตัวเล็กแต่มีสะโพกค่ะ อยากได้คำแนะนำ รบกวนอีกครั้งนะค่ะทู๊กกกคน
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 18:17:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้ๆนะค่ะ ตอนนี้เราก็สิงเวปนี้ตลอดเลยค่ะ แทบไม่ต้องทำงาน แอบตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ คุณสวยก่อนเราแน่เลย ทีแรกเรานัดวันที่ 15 ค่ะ แต่คุณแฟนดันติดธุระด่วน เลื่อน 18 แต่คุณหมอไปข้างนอกค่ะ เลยได้อีกทีวันที่ 25 จ้ะ คุณ tipagon น้ำหนักส่วนสูงเท่าไหร่ค่ะ เลือกขนาดน้องซิลีไว้หรือยังค่ะ ตื่นเต้นเนอะ เราก็เด็กใหม่ดั้งโด่งเหมื่อนกัน ตะกี้เราแอดเพื่อนไป ช่วยรับด้วยนะจ้ะ ขอบคุณจ้ะ เราจะสวยๆๆ ท่องๆ ให้กำลังใจกันเสมอจ้ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 18:58:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันที่ 17 จะได้สวยก่อนเราแล้ว ตื่นเต้นๆเหมือนักนเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ เชื่อมั่นว่าลูกสาวหมอเทพออกมาต้องสวยทู๊กกกคนจ้ะ

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 19:11:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้เพื่อความสวยค่ะคุณ tipagon จริงๆเราก็อยากทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ เพราะว่าพักฟื้นเร็วกว่าเนอะ แต่ติดที่ยังไม่มีน้อง(แถมยังไม่มีวี่แววจะแต่ง...คิดว่าน้องนมที่ทำมาอาจช่วยได้ อิอิ) ก็เลยเลือกทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ  อาศัยว่าอาบน้ำเมื่อหร่ต้องโกยเมื่อนั้น รอทำฐานไว้ให้คุณหมอค่ะ(แต่ฐานก็ได้แค่เนี๊ย ฮ่าๆๆ) ใจจริงอยากได้ประมาณ 350 ค่ะ น่าจะพอดี การเดินทางเราอยู่ต่างจัวหวัดค่ะ  กะว่าออกแต่เช้ามือนั่งรถตู้ไปก่อน เพราะต้องใช้เวลาสามชั่วโมงค่ะ ถึงคลีนิคน่าจะเช้าพอดีจ้ะ แล้วคงตุ้มๆต่อมๆเดินเข้าไปคนเดียวเหมือนกันค่ะ  กลัวว่าจะขาสั่นตั้งแต่หน้าคลีนิคเลย คุณแฟนน่าจะตามไปช่วงบ่ายค่ะ เช้าให้เครียงานก่อน เห็นบอกว่าถ้าให้ไปส่งก็ต้องใล่กลับอยู่ดี เสร็จแล้วน่าจะเป็นช่วงบ่ายค่ะ เค้าคงมาถึงพอดี เราเขียนคู่มือไว้ให้แฟนเลยนะค่ะ เริ่มตั้งแต่การรับเราจากคลีนิค การดูแลเราเลยค่ะ ก็พวกเรื่องยา เรื่องการประคบ และเรื่องทั่วๆไปค่ะ(แฟนทำหน้าเซรงจิตมาก ) ค้างกรุงเทพหนึ่งคืนค่ะแล้วค่อยขับรถกลับ ร่ายซะยาวเลย ถือว่าแบ่งๆเรื่องราวของการเตรียมพร้อมกันนะค่ะ ขอให้น้องนมในอนาคตของคุณ tipagon และของสวยงามนะค่ะ สู้ๆๆค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 20:51:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณ tipagon เตรียมตัวพร้อมเลยนะค่ะ รอชมผลงานสวยๆจากรีวิวของคุณนะค่ะ ทำเสร็จรีบเอามาลงให้เราอิจฉาเล่นก่อนเลย  จะตามไปติดๆเลยจ้ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 01:13:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-2-10 01:03
ตัวเล็กพื้นฐานสวยค่ะใส่300-350 สวยค่ะ แต่ใส่350สวยจะอกจะ ...

ขอบคุณกูรูคุณมิวค์มว๊ากกก.....กก...ค่ะ(ขออภัยที่ภาษาไทยวิบัติเล็กน้อย)..... (ไม่มีเครื่องหมายไหว้เนอะ งั้นขอทดแทนด้วยการจับมือนะค่ะ) ผู้เชี่ยวชาญใจดีมาให้คำแนะนำ.... แบบนี้สบายใจแล้วรอนับถอยหลังรอวันรับขวัญน้องนมใหม่เลยค่ะ ตอนนี้หายจิตตกแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 01:19:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-2-10 01:09
ร่างกายพักผ่อนไม่พอนอนน้อย ฟื้นจากการผ่าจะเพลียมา ...

อ้อ...คำแนะนำของคุณมิวค์น่าจะดีกว่าค่ะ ขอบคุณจริงๆนะค่ะ เมเองกลัวไปถึงคลีนิคจะล้มพับไปก่อนเลยทั้งเพลีย ทั้งกลัว(อันนี้น้ำหนักอาจเยอะกว่า ฮ่าๆ) นั่งรถซะนาน ไปทานข้าเช้าวแล้วเข้าผ่าช่วงบ่ายๆดีกว่านะค่ะ เซฟตัวเองได้เยอะกว่าจริงๆค่ะ  ขอบคุณอีกครั้งค่ะท่านกูรูผู้ใจดี
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 01:23:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-2-10 01:05
ได้ทาครีมกันหน้าอกแตกลายยังคะ ซื้อครีมทาท้องลายมาท ...

ลืมเลยค่ะ พรุ่งนี้เช้ารีบไปสอยมาทาเลยค่ะ คงพอจะทันเนอะ เพราะส่วนตัวทาน้ำมันมะพร้าวทุกครั้งหลังอาบน้ำค่ะ ประมาณว่าจะปั้นหน๊มนม คลึงๆนวดๆ โกยๆให้ได้ฐานนิดนึง สาธุขอให้เจ้าน้ำมะพร้าวพอจะช่วยให้ผิวหนังเราพอมีความยืดหยุ่นเพิ่มขึ้นทีเถ๊อะ เจ้าพระคุ๊ณณณณ แห๊มม.... ดันลืมเรื่องสำคัญเลยค่ะ พรุ่งนี้เช้าเอามาโปะอย่างด่วนค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 13:47:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-2-10 12:15
หน้าอกสวยมากเลย ถ้าของกัสเท่าของคุนกัสไม่เสริมแล้ว ...

ขอบคุณค่ะคุณกัส แต่เราเป็นพวกขี้อิจฉาสาวอึ๋ม(อันนี้แฟนบอก ก็เพราะคุณแฟนอะมองสาวอึ๋มตาถลนทู๊กกกที มันยอมไม่ด้ายยยยยค่ะ)...อยากทำให้มันเป็นทรงและอึ๋มๆหน่อยค่ะ เราเป็นคนค่อนข้างตัวเล็ก แต่แขนใหญ่ คิดว่าทำหน้าอกมาน่าจะพอดีกับแขนและรูปร่างค่ะ ไม่ทำล้นมากหรอกค่ะแค่พอสวยก็พอ เพราะเราเป็นคนมีสะโพก เอวประมาณ 24 นิ้วค่ะ ตอนนี้เราเหมือนมดตะนอยค่ะ เอวเล็ก ตูดงอน เลยอยากมีหน้าอกหน่อยจะได้เปลี่ยนจากมดตะนอยเป็นนาฬิกาทรายค่ะ........  จริงๆทั้งหมดทั้งมวลเราอยากบอกว่า เราอิจฉาสาวอึ๋มแค่นั้นแหละคร้า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 10:39:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ngoh เมื่อ 2013-2-12 01:50
น้องนมเดิมๆก็ทรงสวยเราว่าใหญ่ด้วยนี่ขนาดยังไม่ได้ด ...

ขอบคุณมากค่ะ คุณ ngoh คือน้องหน๊ม นมตอนนี้มันพอดีตัวไปนิดนึง แต่แฟนเราชอบแบบอึ๋มๆ แฟนเรายังแซวอยู่เลยค่ะ "นี่คุยกับพี่ทำไมต้องหันหลังให้ด้วย .....(คือแฟนเก่าเขาแต่ละนาง อึ๋มแบบลูกมะพร้าวเลยค่ะ) มันจี๊ดดดดดดมากค่ะ และเราแบบแอบเคืองๆสายตาที่เค้ามองสาวอึ๋ม ฉะนั้น อย่าช้าค่ะ เราจัดเลย แต่ก็ไม่รู้ว่าจะสวยหรือป่าวค่ะ ลุ้นๆเอา น้องหน๊มนมคู่ใหม่เราก็ว่าจะให้เป็นของขวัญวันเกิดตัวเองเสียหน่อยค่ะ คุณngoh สู้ๆนะค่ะ ค่อยๆหยอดกระปุกเพื่อกองทุนหน๊ม นมก็ได้ค่ะ ผู้หญิงเราจะไม่ยอมหยุดสวยคร้า

แสดงความคิดเห็น

ของกัสทำเป็นของขวัญวันเกิดเหมือนกันค๊ะ ฮี่ ๆ จะเอานมฟาดซะ ฮ่าา  โพสต์ 2013-2-12 19:39
ขนาดนี้ยังบอกหันหลัง ของเรารัยดีหว่าาา 555  โพสต์ 2013-2-12 19:38
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 22:32:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Madeinthailand เมื่อ 2013-2-20 19:10
350-380   แนะนำเหนือกล้ามเนื้อเพราะมีเนื้อนมอยู่แล้ว ทร ...

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะจ้ะ แต่ว่าเราเคยผ่าซีสต์มาก่อนค่ะ แล้วถ้าทำเหนือกล้ามเนื้อเวลาทำเมโมแกรมตรวจหาจะยากหน่อยค่ะ เลยต้องเลือกทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ เพราะต้องคอยตรวจว่าจะมีน้องซีสต์เค้าโผล่มาทักทายหรือป่าว แต่ครั้งก่อนที่ป่าก็ไม่ใช่เนื้อร้ายนะค่ะ เป็นแค่ก้อนไขมันค่ะ เลยคิดว่าน่าจะเป็นทางเลือกดีสำหรับคนที่เป็นกลุ่มเสี่ยงอย่างเราค่ะ ขอบคุณจริงๆสำหรับคำแนะนำนะค่ะ ส่วนตัวก็คิดว่าทำเหนือกล้ามเนื้อสวยกว่าแต่เรากลัวเรื่องการตรวจนี่แหละค่ะ อาจห่างหน่อย ใช้เวลานานหน่อย ก็ไม่เป็นไรจ้ะ เด๋วทำเสร็จจะมารีวิวให้ชมนะจ้ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 23:18:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-2-20 22:55
กรีสส หันหลังคุยเจ็บปวดมาก มันใหญ่มากค่ะ เจออกมิวล ...

เมื่อก่อนก็กรี๊ดดดด ตอนเค้าบอกหันหลังคุยเหมือนกันจ้ะคุณมิวล์ แต่ตอนนี้แฟนเริ่มเลิกจู่โจมด้วยคำพูดแล้วค่ะ แถมตอนนี้คะยั้นคะยอไม่ให้ไปทำ บอกว่าตอนนี้ก็ดีกว่าเมื่อก่อนมาก(ไม่เข้าใจเค้าจิงๆ) เพราะเพื่อนบอกว่า ทำนมใหม่ให้หาแฟนใหม่ไปเลย ฮ่าๆๆ เค้าฟังอาจต๊กกะจายไปหน่อย เลยพยายามขัดขวางเราสุดตัวเลยค่ะ ฮะฮ่าๆๆ ไม่ทันละ เราก็กระโจนเต็มตัวอยากสวยแล้วเหมือนกัน อยากให้มาเสริมความมั่นใจหน่อยเนอะ ไม่ใช่อยากหาแฟนใหม่ซะที่ไหน เอาล....ะ นอกเรื่องซะเยอะเลย  ตอนนี้เตรียมตัว เตรียมใจนับถอยหลังค่ะคุณมิวล์ ตุ้มๆต่อมๆ ตื่นเต้นๆจังเลยค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-23 14:36:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ้งให้เพื่อนๆทราบ วันนี้โทรไปเลื่อนนัดหมอที่คลีนิคมากค่ะ เพราะว่าแฟนเราไปฝึกซ้อมมวยแล้วหลังเจ็บ หมอกระดูกให้พักก่อนค่ะ เลยไม่มีสารถีไปรับส่งดูแลค่ะ เลยต้องเลื่อนไปก่อนเพราะต้องดูแลเค้าแทนก่อนหนะจ้ะ เลื่อนเป็นคิววันที่ 22 มี.ค. โน่นเลยน้าาาาา  เพราะหมอกระดูกบอกว่า อย่าขับรถไกล(เราอยู่ต่างจังหวัดค่ะ) โถๆๆๆ น่าสงสารตัวเองจะสวยเสียหน่อยดันมีกรรมมาบัง แต่ยังไงต้องได้ทำสวยแน่นอนค่ะ ช้าหน่อยแต่สัญญาว่าจะต้องมารีวิวแน่นอนจ้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้