ดู: 1125|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนด้วยนะครับพี่พี่ชาวดั่งโด่งครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-5-12 23:50:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราว่าถ้าอยากทำนะสักวันก็ต้องทำอยู่ดีถูกม่ะ แต่ลองหาแพทย์หลายๆที่ก่อนดีกว่าลองไปปรึกษาดูก่อนเพื่อเพิ่มโอกาศในการตัดสินใจและงบประมาณของเราด้วย เพราะแพทย์แต่ล่ะท่านมีฝีมือไม่เหมือนกันและลองหารีวิวของแพทย์ที่เราไปปรึกษาดูประกอบด้วยเพื่อเพิ่มความมั่นใจของเราเองท่านไหนไม่OKกับเราก็ตัดออกไปแต่ต้องตัดออกด้วยวิจารณญานจริงๆนะไม่ใช้เพราะเขาพูดไม่เข้าหูเราเท่านั้น   ปล...ส่วนตัวเราหมอบุญถิ่นทำมา(จมูก)3ปีแล้วไม่มีปัญหาอะไรเลยแต่อย่างที่ใครกล่าวอ้างท่านค่อนข้างดุทำตามธรรมชาติเท่านั้นไม่มีการเลือกทรงตามนู้นนี้นั้นที่เราหวังหรือนำมาเป็นแบบเพราะเราก็เอารูปไปเป็นแบบท่านตอกหน้าเรากลับมาว่า "คุณคิดว่าเขาทำแค่อย่างเดียวหรอ แล้วคุณคิดว่าโครงหน้าคุณเหมือนเขามากขนาดนั้นเลยหรอ" แต่เราก็ทำกับท่านอยู่ดีเพราะเชื่อในตัวแพทย์ท่านนี้จริงๆ
2#
โพสต์ 2013-5-13 18:14:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องเรียกพี่หรอก555^^   เอาตามที่ตัวเองเห็นด้วยกับหมอดีกว่าแต่ว่าต้องทำความเข้าใจเวลาหมออธิบายดีๆนะคนที่ทำออกมาแล้วพลาดจะเป็นช่วงตอนที่หมอท่านอธิบายเนี้ยแหละไม่ค่อยฟังหรือไม่เข้าใจจับใจความไม่ได้พอหมอบอกตกลงนะก็ไปดันเออออห่อหมกไปซะงั้นเพราะอยากทำใจจะขาดอยู่แล้วหมอท่านก็เข้าใจว่าคงพอใจแล้วก็จัดไป สรุปออกมาไม่พอใจก็ไปโวยวาย ถ้าถามว่ายันฮีดีไหมเรื่องความสะอาดปลอดภัยแน่นอนอยู่แล้วเพราะโรงพยาบาล เรื่องสวยไหมเอาจริงๆเลยนะไม่โกหกเพื่อนไปทำจมูกมา2คนผิดหวังมากอย่างแรง(แต่ไม่รู้ว่าหมอท่านไหนทำให้นะ) แต่ตา2ชั้นน่าจะสวยนะเคยดูรีวิวในนี้อยู่สวยดีเราแนะนำทำชั้นบางๆไม่เอาหนาหรือตาโตเอาให้เวลายิ้มแล้วตาหยีๆตายิ้มไปกับเราด้วยดูมีเสน่ย์ดีออกเพราะเห็นพวกทีอยากทำตาแบบโตๆเกาหลีๆอะไรแบบเนี้ยทำออกมาไม่เกาซะคนเลย ยังไงก็แค่แนะนำนะลองคิดดูดีๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้