เจ้าของ: yanakimm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ระหว่าง หมอเฉลิม กับ หมอศรัณย์ ท่านใดเสริมจมูกเนียนและเป็นธรรมชาติกว่ากันอะครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-8-10 11:56:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้นะค่ะว่า หมอศรัน ทำเป็นยังไง แต่เราพึ่งไปทำกะหมอเฉลิมมาค่ะจองตั้งแต่ธันวาปีที่แล้ว คุนหมอทำแค่วันล่ะ6คนเองค่ะ เราเห็นเพื่อนไปทำกานเลยตามเค้าไป ----- คุนหมอเฉลิมจะเน้นเป็นธรรมชาติน่ะค่ะในความคิดของเรา เค้าจะทำให้รับกับใบหน้าของเราค่ะว่าหน้าของเรารับได้แค่ไหน การที่เราจะดึงขึ้นให้โด่งแค่ไหนค่ะ มันอยู่ที่เนื้อตรงจมูกของเราด้วยว่าเยอะหรือน้อยค่ะ อย่างตัวเราเนื้อจมูกน้อยหมอเลยดึงให้แค่3มินค่ะ
เราพึ่งไปทำมาวันที่27 ก.ค.12 เราเป็นคนขี้กลัวมากๆแต่พอเราไปทำอะค่ะ ไม่เจ็บไม่ปวดเลยหมอมือเบามาก หมอฉีดยาชาให้ก้อไม่เจ็บ หมอใจดี ขอบอกเราเป็นคนหน้าบานมากมีโหนกแก้มด้วย คุนหมอทำจมูกให้เราแค่3มิน เท่านั้น
ไม่ดึงขึ้นเยอะค่ะหมอบอกว่าอยากให้เป็นธรรมชาติหมอบอกว่าหน้าจะดูเรียวขึ้น ออกมาจะสวยมาก พอเราออกจากห้องผ่าตัด มันสวยมากอ่ะหน้าเราดูเล็กลงทันทีไม่อยากจะเชื่อ
แต่เราโชคดีมาก หน้าบวมเหมือนอวตานแค่4วันเท่านั้น วันรุ้งขึ้นเราไปทำงานได้เลย หน้าไม่บวมมีรอยเขียวนิดหน่อย
เพื่อนๆกะคนที่บ้านบอกสวยเป็นธรรมชาติไม่เหมือนไปทำมาเลย นี้ประมาน2อาทิด แล้วหน้าเราดูเล็กลงมากเรียวมากเลยค่ะมันสวยเป็นธรรมชาติมากๆๆ
***แนะนำให้กินน้ำใบบัวบกค่ะมันช่วยได้มากเลย ปะคบเย็นไว้ตลอดเลยค่ะ****

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นวิวจังค่ะ  โพสต์ 2012-11-9 22:40
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้