ดู: 31720|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ลูกสาวหมอเทพและลูกสาวหมอธีร์ ใครเคยเจอปัญหาหลังผ่านมบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเป็นหญิงแท้นะคะ อยากจะทำนมเดือนหน้านี้อ่ะค่ะ ก็ศึกษาข้อมูลมาบ้างแล้ว มีหมอในดวงใจอยู่ 2 คนค่ะ คือ หมอเทพ ประตูน้ำ กับ หมอธีรพงษ์ พระราม 2 ค่ะ เห็นว่าแต่ละท่านก็มีฝีมือทั้งคู่ เลยคิดว่าคงต้องดูจาก ปัญหาที่เกิดหลังจากการผ่าของแต่ละหมอแล้วล่ะค่ะ
เลยอยากถามลูกสาวหมอธีร์ และ ลูกสาวหมอเทพ ค่ะว่าใครเจอปัญหาอะไรบ้างคะหลังจากทำมาแล้ว
โดยส่วนตัวจะกลัวในเรื่องของ นมไม่นิ่ม เป็นพังพืด ดูไม่ธรรมชาติ และแผลเป็นที่ผ่าน่ะค่ะ

อีกประเด็นนะคะ สำหรับหมอเทพแล้ว ราคา 45000 นี่รวมอะไรบ้างคะ (ค่ายาหลังผ่าไปแล้ว ค่าฉีดคีลอยด์ ต้องจ่ายเพิ่มไหมคะ)
หมอธีร์มีรับประกันอะไรบ้างคะ อย่างเช่นว่าถ้าเบี้ยวแก้ฟรีไหมคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-10 16:07:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ค่ะ คือแบบว่าลังเลมากเลย เพราะแต่ละท่านฝีมือดีทั้งคู่ อีกอย่างก็ไกลบ้านทั้ง 2 ที่ด้วย บ้านเราอยู่แถวมีนบุรีเลยต้องหาข้อมูลให้เยอะที่สุดก่อนตัดสินใจ แถมคุณแฟนจะให้ทำใหญ่ๆ เลย เค้าบอกว่าไหนๆทำแล้วก็ทำทีเดียวให้คุ้ม อย่าต้องทำมาแล้วพอหายบวมแล้วยังเล็กอยู่ จนต้องทำใหม่อีก แฟนเราเค้าอยากให้ทำออกมาได้ไซส์ประมาณ 36D หรือ 38C เลยอ่ะ กลัวหมอไม่ให้จังเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-14 19:25:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานโทรไปถามขั้นตอนมาแล้วค่ะ ผู้ช่วยพูดจาไม่ง้อเลยอ่ะ เราแค่อยากจะถามเค้าให้แน่ใจว่าจะต้องตรวจเลือดไปก่อนผ่าไหมเพื่อหมอจะได้มั่นใจว่าเราไม่มีเชื้อเอดส์ แต่ผู้ช่วยพูดแบบไม่ต้องตรวจ แล้วที่คลินิคก็ไม่ได้ตรวจให้แค่ถามประวัติ แล้วก็พูดกับเราว่าถ้าคุณไม่เชื่อใจก็ไปผ่าที่อื่น โอยๆๆๆ พูดมาแบบนี้เครียดสิคะ

เราก็แค่สงสัยว่าทำไมไม่ตรวจแค่นั้นอ่ะ ทำไมต้องไล่ไปทำกะหมออื่นด้วยน้อยใจนะ อุตส่าห์เลือกแล้วแค่อยากได้ความมั่นใจว่าที่คลินิคนี้ปลอดเชื้อเอดส์ เราว่าคงจะเหมือนเรากันเกือบทุกคนนะที่อยากมีนมสวยๆ แต่ไม่อยากได้ของแถมเป็นเชื้อเอดส์ จิงไหมคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-28 14:51:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาตอนนี้ก็ 1 ปี 5 เดือนแล้วค่ะ นิ่มนะ ทรงสวย ดูธรรมชาติมาก
แต่อยากได้ใหญ่กว่านี้อ่ะ อาจจะไปทำใหม่ อิอิ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้