ดู: 59820|ตอบกลับ: 110
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมหมอเทพ 2อาทิตย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-6-22 20:35:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาวๆๆที่เสริมหน้าอกค่ะ ฝากบอกนิดนึงค่ะ ก่อนทำนมควรหาข้อมูลดีๆๆๆเลย ระวังคนเชียร์ด้วยค่ะ เพราะทุกวันนี้ทำอะไรก้อต้องมีโฆษณา แร้วก้อต้องหาข้อมูลใจเน็ต ดิฉันเปนคนนึงที่ไม่รู้จะทำกะหมอไหน ก้อดูจากในเวปแร้วตัดสินใจทำ พอทำมาแร้วพลาด นมห่าง ขนาดเล็กไม่เหมาะกะลำตัว เสริมมาแร้วคนยังไม่รู้เลยว่าทำนม เหอะๆๆๆ แร้วที่สำคัญค่ะ เมื่อสาวๆๆเสริมมาแร้วเนี๊ยะ ต้องรู้วิธีดูแลนะค่ะ บางหมอก้อจะบอกว่า 10 ปีควรเปลี่ยนซิลิโคน บางหมอบอกอยู่ได้จนตาย สรุปจะเชื่อคัย แต่อย่างไรดิฉันคงเปลี่ยนแน่นอน หลังเสริมมาแร้วนะค่ะ ขอแนะนำนิดนึงจากประสบการณ์ค่ะ
จำเป็นอย่างยิ่งคือนวดๆๆๆค่ะ ดิฉันเสริมนมกะหมอดังเลยล่ะ ทำนมต้องนึกหมอนี้เลย แต่เวลาไปนวดแม่เจ้าต้องจ้องคิว แร้วรับคิวนวดน้อย เสียเวลาถ้าคุนไปแร้วไม่ได้นวดล่ะ เซ็งจิตจิงมั้้ยค่ะ หลังจากนั้นก้อเลยไปนวดที่แผนกกายภาพบำบัดที่ รพ ยันฮี ค่ะขอบอกว่านวดดีมากๆๆ บางคนอาจจะสงสัยค่ะว่าทำไมต้องจ้างนวดเพราะ เรานวดเองแรงไม่ถึงค่ะ ครั้งแรกที่ดิฉันนวดมันเจ็บมากกว่าตอนผ่าใหม่ๆๆนะค่ะ แร้วคุนคิดดูสิว่าถ้านวดเองพอเจ็บเราก้อหยุดจิงมั้ย บางคนเจ็บก้อไม่นวดผลนมแข็ง ถ้าผู้ชายจับนมที่ทำมาแร้วมันแข็ง เค้าก้อคงมันรมสิ คุนต้องอดทนๆๆๆๆมากๆๆๆหลังผ่าดิฉันไปนวดเกือบทุกสัปดา ติดกันหกเดือนค่ะ นมมันก้อคล้อยนิ่ม แต่อกห่างเนื่องจากหมอท่านนี้จะผ่าซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อบางส่วนค่ะ
ที่คุนเหนๆๆกันอกชิดๆๆนั้นหมอเสริมเหนือกล้ามเหนือค่ะ ข้อดีข้อเสียก้อต่างกันไป ก้อแร้วแต่ชอบนะค่ะ ถ้าย้อนกลับไปได้ดิฉันจะเสริมนมกะหมอเทพค่ะ ถูกและดีแร้วก้อไปนวดนมที่ยันฮีทุกสัปดาติดต่อ 6 เดือนนะ รับรองนม45000 เปนนม 10000 บาทค่ะ แต่ขอบอกว่ายันฮีเค้าจะนวดนมทรงกลมดีมากนะค่ะ ทรงหยดน้ำไม่แน่ใจ ถ้าคัยเสริมทรงหยดแนะนำนวดคลีนิกที่คุนๆๆเสริมนั้นล่ะค่ะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

2#
โพสต์ 2012-6-22 21:22:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โทรไปสอบถาม 1723  ติดต่อแผนกกายภาพบำบัด นะค่ะ ออกตัวก่อนนะไม่ได้เปนเซลขายสวยยันฮีเดวเข้าใจผิด
เค้าจะคิดค่าบริการครั้งละ 300 ค่าopd 50 บาท ถ้าคิดจะนวดกะเค้าต่อไปจ่ายเงินค่านวด 300 เผื่อไว้รอบหน้าเลยนะค่ะ
จะได้ไม่ต้องเสีย 50 บาทบ่อยๆๆค่ะ ย้ำๆๆๆ ต้องอดทนเวลานวดนะค่ะ เค้าจะดันค้างนานๆๆๆ มันจะเจ็บจี๊ดๆๆๆทนไว้
ให้คุ้มกะ 300 บาทค่ะ นวดทุกๆๆสัปดาเมือหมอบอกว่าให้เริ่มนวด ติดต่อหกเดือนไม่คล้อยไม่สวยไม่นิ่มให้รู้ไป

ไม่ต้องไปเสียค่านวดที่ไหนแพงๆๆนะค่ะ เพราะที่ยันฮีเค้านวด คนที่นวดให้เราก้อไม่ใช่ไม่ได้เรียนนะ ก้อเปนนักกายภาพบำบัดนั่นล่ะค่ะ

3#
โพสต์ 2012-6-22 21:35:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไหนๆๆก้อไหนๆๆแระ แนะนำอีกนะค่ะ ว่ากว่าน้องนมสาวๆๆจะเปนปกติ บีบแรงๆๆได้เนี๊ยะ เอาให้90-95 % เกือบๆๆปีนะค่ะ บางคนเสริมมาแสนกว่าบาท ขอโทดเหอะไม่นวด นมก้อยังไม่แกว่งเลยค่ะเมลมาบอกแอป ก้อน่าเหนใจอุตส่าห์เสริมหยดน้ำ หมอดังอีก หมอเดวกัน เหอะๆๆ บอกให้ขยันนวดๆๆๆช่วงหกเดือนแรก ไม่ได้ให้วิตกจริตนะค่ะ แต่ช่วงที่เราเอาของสิ่งแปกปลอมเข้าร่างกาย มันก้อยังไม่คุ้ยเคย แร้วน้องพังก้อชอบๆๆ มันชอบความนิ่งเกาะดีนัก นวดจัดเต็มเลยนะ เจ็บน้ำตาไหนก้อทนเอาอยากดูมๆๆแร้วนิ แอปไม่กัวเจ็บนะ ทำมาถ้าไม่ใหญ๋ช้ำใจกว่า ทุกวันนี้ยังนอยด์ไม่หาย เจ็บใจวุ้ย แต่ความนิ่มคล้อยโอเคแระ พอใจเพราะเราดูแลดี มาต่ออีกพอนมหายบวมนะค่ะ มันจะมีอาการเจ็บหัวเสียวบางไรบาง เดวมันก้อหาย ทนๆๆเอาหน่อยนะค่ะ บางคนเค้าก้อมีสูตรดูแลเยอะแยะ ยังกะโอเลโทเทิล ไม่รู้อะไร แอปเลยสรุปให้สั้นๆๆว่าสิ่งที่คุยควรทำ อันดับนึงนวดนมค่ะ นวดเองทุกๆๆๆวันขึ้เกียดกะนมแข็งๆๆ จะเอาอะไรคิดเอง เวลาอาบน้ำถ้าที่บ้านมีน้ำอ่นนะ เวลานวดก้อเอาน้ำอุ่นรดนมเรานิแระ นวดไปด้วยนมสบายคลายเมื่อยนะ ลองดูค่ะ สองทายาแผลเปนแต่ละหมอแนะนำอะไรก้อใช้ตามนั้น แต่ยาทาแผลเปนบางหมอก้อแนะของนอก แร้วแต่ชอบแต่แอปชอบของไทยประโคมไม่เสียดาย อย่างกทาให้ชุ่มนวดๆๆๆกดๆๆๆนานๆๆๆนะค่ะ มีไรสงสัยก้อ pm มาถามได้ค่ะ ยินดี

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

4#
โพสต์ 2012-6-22 23:01:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถูกต้องนะคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากจะบอกว่ามีพรีเซนเตอร์ด้วย ดูดีๆๆๆนะค่ะ แอปยังพลาดเลยค่ะ เจ็บใจมาถึงทุกวันนี้นะค่ะ
ขอบอกเลยค่ะ ว่าหมอเก่งๆๆ ไม่การตลาดมีจิงๆๆค่ะ แต่เราไม่รู้ จึงอยากจะฝากเตือนๆๆเพื่อนๆๆที่อยากจะดูมๆๆๆนะค่ะ

ว่าให้ดูๆดีๆๆๆๆๆดูนานๆๆๆอย่าๆๆๆๆๆๆๆๆเชื่ออะไรในเน็ตให้มากๆๆลองไปพบหมอหลายๆๆท่าน ไม่ใช่ว่าหมอคนนั้นจะทำไม่ดี เพียงแต่ว่าทำมาแร้วใหญ่ไม่พอใจ หลายคนเปนแบบนี้จิงๆๆเพราะแอปเหนมาแร้วค่ะ แร้วเวลาแก้มันต้องใช้เงินมากมาย ดาว์นรถได้คันนะค่ะ หมอไม่ได้รับประกันนิว่าจะไม่พอในแก้ได้ใหม่ ถึงบอกว่าเจ็บใจสุดๆๆๆ ทำมาแพงแร้วได้แค่นี้ ทุกวันนี้ยังดันกะยัดฟองน้ำเพิ่มเลยค่ะ ไม่มีคัยทักเลยว่าอึ๋มขึ้น
5#
โพสต์ 2012-6-24 14:48:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้เรื่องอะไรเกี่ยวกะนมนะ เมลมาถามได้ค่ะ p.supitsara@hotmail.comค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แอคไปแล้วนะคะ  โพสต์ 2012-6-29 12:38
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้