ดู: 9925|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อุธาหรณ์ความผิดพลาดของการทำปากของเราค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเคยไปทำปากบางมาจากหมอที่นึงนะคะ แล้วทีนี้ตรงรูจับเวลาทานข้าว เห็นเป็นรู ชัดมากๆ มันน่าเกลียดเสียความมั่นใจไปเลยค่ะ
ตอนนั้นเราเครียดนอนไม่หลับเลยพยายามหาวิธีแก้ ว่าสามารถเติมเต็มส่วนที่หายไปได้ไหม โดยที่ไม่ใช่การทำปากอิ่ม
หาข้อมูลไปสักพัก ก้ตัดสินใจแก้ไขที่คลินิกเห็นหนึ่ง เพราะเท่าที่ไปปรึกษ่าคุณหมอบอกจะใช้เนื้อจากสะโพกมาเติมเต็ม ตัวเราก็เข้าใจว่าเนื้อที่เพิ่มขึ้นมา จะมาแทนส่วนที่หายไป

แต่กลายเป็นได้ปากอิ่มมาค่ะ ซึ่งน่าเกลียดละแย่ลงกว่าเดิมมากๆ
เลยต้องหาทางแก้ไขกันต่อไป ซึ่งก็ไม่รู้จะเอาออกมาได้หรือไม่

ฝากไว้ให้คิดสำหรับเพื่อนๆที่ตัดสินใจจะทำปากบางนะคะ
ถ้าโชคดีก็ได้ปากสวยๆ มาอยู่กับเรามีความสุขไปตลอด
แต่ถ้าเป็นเคสหลุดแบบเรา ขอบอกว่าทรมานมากค่ะ ถ้าย้อนเวลากลับได้คงเลือกที่จะไม่ทำอย่างแน่นอนค่ะ

ปล.ตอนนี้ปากเราแข็งๆ และเป็นก้อน น่าเกลียดมากๆ ค่ะ เป็นปัญหาที่ไม่ค่อยมีใครเจอ ไม่รู้ว่าจะแก้ไขได้ไหม เอาที่อูมออกมาโดยที่ไม่บางลง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้