ดู: 1680|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เหตุเกิดที่ คลินิกแถวประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-12-29 14:13:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆคนหมอดีค่ะแต่คนที่จัดคิวนี่สิค่ะคือว่าบางคนไม่ได้นัดแต่ไปเลยไปเสริมนมก็รับเลยค่ะ แล้ววันที่พาเพื่อนไปเสริมนมมามีสาวสองมารอทำเหมือนกันนัดไว้เที่ยงแต่หมอทำให้สาวแท้ก่อนแล้วบอกให้เลดี้บอยรอทำทีหลัง จนสาวสองคนนั้นโววยวายว่า "หนูไว้ใจและเชื่อฝีมอืหมอแต่ทำไมคุณหมอทำกับหนูแบบนี้ละค่ะ เธอร้องไห้ไปด้วยจนคุณหมอต้องทำให้ก่อนไม่งั้นนอนรอตีหนึ่งเหมือนกันค่ะ แล้วจะบังคับให้เปิดโรงแรมนอนแถวนั้น ๆ ซึ่งบางคนมาไกลมากจริงๆคือระหว่างรอเพื่อนผ่านมก็เลยคุยๆกับสาวๆทั้งหลายที่มารอเหมือนกัน คือ เราไปตั้งแต่ 10 โมงเช้าค่ะเพื่อนได้ทำตอนหกโมงเย็นแล้วได้กลับบ้านตอนห้าทุ่มตอนแรกบังคับจะไม่ให้กลับ แต่ต้องขับรถกลับระยองคิดสภาพคนรอสิค่ะ นี่ติดว่ารักเพื่อนเลยยอมรอ 10 - 5 ทุ่มนี่เป็นเวลากี่ ชม. คิดดูเอาแล้วคิดสภาพจะเปิดห้องนอนก็กลัวว่าเปิดแล้วเพื่อนจะทำเสร็จ กลัวเพื่อนออกมาไม่เจอใคร ทนรอสุดๆค่ะเลยตัดสินใจว่าถ้าจะทำเอง ก็คงขอทำที่อื่นคือรอไม่ไหวจริงๆไปวันไหนๆ คนก็เยอะมาก มากซะจนน่ากลัว
2#
โพสต์ 2013-12-30 23:21:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่ะเราเข้าใจความรู้สึกมากๆค่ะตอนแรกกะจะไปเสริมนม ช่วงวันหยุดสงกรานนี้แต่ตัดสินใจแล้วค่ะขอทำที่อื่น เพราะถ้าเราไปเสริมจะต้องมเพื่อนหรือแฟนไปรอรับไม่อยากให้ใครมารอแบบที่ไปรอเพื่อนมาทรหดสุดๆจริงๆค่ะ ยังไงขอให้ออกมาสวยสมใจนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้