ดู: 22223|ตอบกลับ: 123
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ช้าหน่อยแต่ก็ตามสัญญาลูกสาวหมอเทพอีกคนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-4-9 14:02:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ็บมากไหมคะคุณDaengnoi นัดหมอทำพรุ่งนี้ค่ะ ทำใจอยู่อ่ะคะ กลัวมาก แล้วประจำเดือนมาด้วยอ่ะคะ เห้อแย่จังเลย ไม่รู้คุณหมอจะให้ผ่าตัดได้ไหม  ยังไงก็ขอให้คุณDaengnoi  ได้น้องนมสวยสมใจนะคะ หายไวๆค่ะ ได้ 380 CC แน่ อยากได้เยอะๆ แบบนี้บ้างจังค่ะ แล้วเราสามารถขอคุณหมอเนื้อ หรือใต้กล้ามเนื้อได้ด้วยหรอคะ
2#
โพสต์ 2012-5-11 20:51:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่คะ ไม่ทราบว่าทำมา มีสิวขึ้นกันบ้างไหมคะ เป็นสิวเหมือนสิวแพ้อ่ะคะ ทำมาได้1 เดือนแล้ว สิวขึ้นหน้าอก หลัง แล้วก็หน้าค่ะ ไม่รู้เมื่อไหร่จะหายสักที
3#
โพสต์ 2012-6-17 20:35:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบมีใครโดนคุณหมอบล็อคหน้าอกบ้างไหม ฮื่อๆเจ็บ เศร้าใจไม่รู้จะเป็นอะไรมากไหม แต่คุณหมอก็หยอดยาแก้ปวดกับแก้อักเสบให้ แต่เราก็พยายามทำใจดีค่ะ เชื่อฝีมือคุณหมอ ว่าจะต้องแก้ไขได้ค่ะ อยากได้คำแนะนำค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้