เจ้าของ: ititnaann
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกศิษย์หมอเฉลิมช่วยชี้แนะด้วยคร้า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-6-19 13:39:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอเพิ่มเติมนะคะ คนที่เข้ามาส่วนใหญ่ในเวปดั้งโด่งต้องการจะหาข้อมูลการทำศัลยกรรมตกแต่งและแก้ไขข้อบกพร่อง  ซึ่งหลายๆ คนไม่ได้รู้จักกันมาก่อน จนมาเป็นเพื่อนกันในห้องนี้  นัดเจอกัน มีไปทำบุญทานข้าว  ซึ่งเห็นว่าเป็นกิจกรรมที่ดีๆ  โดยส่วนตัวตอนแรกที่เข้ามาก้อเข้ามาดูเฉยๆ ยังไม่คิดจะทำแต่เจอเพื่อนๆ ในเวปนี่ พี่ๆ น้องๆ น่ารักทุกคนค่ะ confirm มีข้อสงสัยอะไรก้อจะหามาให้ แลกเปลี่ยนกัน ให้กำลังใจกัน เป็นมิตรทุกคน แต่พอเห็นผลงานที่มาโพสรูปของคุณหมอแต่ละคนเก่งๆ ทั้งนั้น ทำออกมาสวยๆทำให้เกิดกิเลสอยากทำ อีกอย่างการตัดสินใจจะทำกับคุณหมอท่านไหน เวปดั้งโด่งไม่ปิดกั้นคุณหมอท่านนั้นเลย ยิ่งดีเสียอีกจะได้มีข้อมูล แล้วนำผลงานมาให้เพื่อนๆ  เป็นทางเลือกประกอบการตัดสินใจจะดีกว่าค่ะ แต่ขออย่าโจมตีคุณหมอท่านอื่น มิสมควรเป็นอย่างมาก เพราะมันจะทำให้ discredit คุณหมอท่านนั้นให้เสียชื่อเสียงด้วย อีกอย่างคุณหมอที่คุณแนะนำมาให้ไปทำจะเสียหายเหมือนกัน ถ้าโปรโมตคุณหมอท่านนี้แล้วไปโจมตีคุณหมอท่านอื่น มันจะกลายเป็นผลประโยชน์นะคะ (มันเป็นดาบสองคม) ดีไม่ดีขอให้มันขึ้นอยู่กับวิจารณญาณและเคารพการตัดสินใจของแต่ละคนว่าจะเลือกทำกับคุณหมอท่านไหนดีกว่านะคะ  แต่ถ้าน้องยุ้ยได้รู้ว่าสิ่งที่ทำลงไปมันผิดแล้วรู้จักขอโทษ เชื่อว่านิสัยคนคนไทยยังไงก้อให้อภัยอยู่แล้ว แต่ถ้าเจตนาน้องยุ้ยต้องการจะแนะนำคุณหมอทำได้แต่ขอย้ำอย่าว่าคนอื่นให้เสียหาย จะเป็นประโยชน์มากกว่าค่ะ และเชื่อว่าในห้องนี้ก้อทำกับคุณหมอหลายท่านก้อสามารถเป็นเพื่อนกันได้ ไม่ได้แบ่งว่าฉันเป็นศิษย์ของคุณหมอท่านนั้น มิตรภาพไร้สังกัด
2#
โพสต์ 2009-6-22 13:11:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่โฟร์ว่า น้องแอนตาสวยมากนะคะ ถ้าทำจมูกออกมาจะสวยมากขึ้นจิงๆ ตาดำเยอะดี ก้อสวยอยู่แล้ว แง้วๆ ดั้งพี่โฟร์ปลายก้อบานๆ และสั้น ยาวแค่ 5 ซม.เอง ปกติผู้หญิงไทยส่วนใหญ่คุณหมอบอกว่า ประมาณ 5.3 ผู้ชายก้อ 5.5 โดยมาตรฐาน หรือยาวกว่า แต่ของพี่สั้นเกินมาตรฐานแถมยังเอียงซ้ายอีก เลยโดนเซาะร่อง พี่โฟร์ก้ออยากได้ยาวๆ เอาแบบ ดาราเกาหลีคิมแต่ฮีไปให้ดู แต่คุณหมอบอกว่าถ้าทำแล้วมันจะทะลุ เคสของน้องกั้งใช้กระดูกอ่อนมาเสริมทำให้ยาวขึ้น ก้อจริงอย่างที่น้องกั้งว่าค่ะ
ทำให้ยาวขึ้นอีก แล้วตัวเป็นๆ ของนั้องกั้งพี่เห็นแล้วอิจฉา จมูกยาวสวย ลูบแล้วปลายเนียนดูธรรมชาติ น้องแอนทำเสร็จแล้วอย่าลืมเอารูปมาโพสให้ดูนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
3#
โพสต์ 2009-6-22 13:16:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณแอน เราไม่ทำอะ กระดูกหลังหูอ่ะ

ให้มันอยู่อย่างนี้แร่ะ

ขอให้คุณแอนโชคดีทำแล้วได้สวยๆ แบบที่อยากได้น ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-21 11:50

น้องซี จมูกเราสองคนทรงคล้ายๆ กัน แต่ตอนนี้ของน้องซีสวยแล้วมีหยดน้ำตรงปลายด้วย พี่โฟร์ก้ออยากได้ยาวเหมือนน้องกั้งนะ แต่พี่โฟร์กะจะดูว่าอีก 5 เดือน จะเป็นแบบโอเปิ้ลหรือเปล่า ฉายแสงออร่ามาเลย อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้