ดู: 1989|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หลังแก้ปาก7เดือน หาที่ทำจมูกจะกลับไปที่เดิม แล้วจะเอามาอัพเดท แต่จองทีอื่นไว้ทำไ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-10-10 10:47:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็จะไปปรึกษาคุณหมอธนยศเหมือนกันค่ะ ขอให้คุณทำออกมาสวยสมใจ ขอให้ราบรื่นนะคะไม่มีอะไรติดขัด แล้วมาแชร์รูปด้วยนะคะ ^^
2#
โพสต์ 2013-10-10 11:00:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอที่เราทำอยู่ คิดค่าซิลิโคนอย่างเดียว 25000 ค่าแก้10000 ค่าเก็บปีก10000 กระอักเลยค่ะ พอทำออกมาแล้วปลายเชิดหน้าดุหน้าแข็ง รู้สึกเบื่อกับการศัลยกรรมไปเลยค่ะ ถ้าแพงแล้วสวยก็นะ แต่นี่แพงแล้วทำหน้าเราขี้เหร่กว่าของเดิมอีก เพลียค่ะ เข้าไปหาหมอเดิม หมอบอกว่าจะเปลี่ยนซิลิอันใหม่คิดเราอีก15000 เพื่อออออ ถ้าแก้ก็รวมเป็น60000 ช้ำใจสุดๆอุตส่าห์เฟ้นหมอแล้วนะแต่ก็ยังพลาด ดวงเราไม่ดีด้วยมั้ง เราก็ไปตระเวนปรึกษาหมอหลายท่านนะแต่ไม่มีใครตอบโจทย์เราได้ เราเลยพับโครงการไว้ก่อน แต่ตอนนี้ว่าจะไปปรึกษาอีกเพราะยิ่งนานรูจมูกยิ่งเชิด รู้สึกไม่มั่นใจ หมอที่เราจะไปปรึกษาก็มีหมอธนยศ หมอธีระพงษ์พระราม2 ก่อนหน้านั้นที่ไปก็มีหมอสำรวยแต่ส่งรูปทางไลน์ให้หมอดู หมอบอกว่าถ้ามั่นใจฝีมือหมอก็มาแก้เลย หมอกิตติชัย ยันฮี หมอบอกซิลิของหมอเล็กกว่าของเราที่ใส่อยู่ เรากลัวรัดแกนแห้งดีแล้วมันจะเป็นแท่ง  ส่วนหมอศรัณย์บอกว่าจะปรับช่วงตาให้ลดลงมาแต่ปลายเหมือนเดิม เราก็เลยไม่ทำเพราะถ้าแก้ก็คงจะหน้าหักปลายเชิดเหมือนเดิม หมอเส มาสเตอร์พีชคลีนิค แต่ยังไม่ได้ปรึกษาเลย ให้เรารอคิวนานมากพนักงานเคาเตอร์ให้ลูกค้าที่มาฉีดโบท็อกซ์ทำก่อนส่วนพวกปรึกษาต้องรอให้ลูกค้าที่มาทำให้หมดก่อนมั้ง พวกปรึกษาก็ต้องรออ่ะนะ คิดว่า เรารอไม่ไหวเพราะนั่งรอนานและก็เลยกลับก่อนเพราะนัดหมออื่นไว้ด้วย อุตส่าห์ไปแล้วไม่ได้ปรึกษาเพลียจิต
3#
โพสต์ 2013-10-10 11:04:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำปากกับหมอแรกของคุณด้วยนะ แต่เราไม่พอใจอ่ะ เราเลยเทล.ไปขอทำใหม่เค้าคิดเรา5000อ่ะ เราเลย เอิ่มมมม ถ้าจะแก้จะลองดูหมออื่นดีกว่า แล้วตอนนี้หมออัพราคาเว่อร์มาก บ่องตง น้องชายจะไปทำบอกอย่าเลย ราคาแพงขึ้นมาก ก็เลยแนะนำหมอจำนงค์ไปค่ะ
4#
โพสต์ 2014-4-17 10:26:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาอัพเดทจมูกบ้างสิคะ รอชมอยู่ค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้