ดู: 2159|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับทีมเเพทย์ของดีมอร์คลินิก สวยเเละเป็นธรรมชาติมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rainny789 เมื่อ 2018-5-27 20:17

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคน
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อน เราชื่อ ฝน น๊า
วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ ทำจมูกครั้งแรก   ที่ Dmor Clinic ค่ะ
ตอนแรกก็ดูๆ ไว้หลายที่
แต่พอมาเจอรีวิว Dmor Clinic
เเบบนี้เเหละ ใช่เลย คุณหมอเหลาซิลิโคน
แบบเคสต่อเคส ออกแบบทรงจมูก ที่เหมาะสมกับใบหน้าเราที่สุด!!
พี่สาวเราเป็นคนโทรไปสอบถามรายละเอียดให้ เราก็นั่งฟังอยู่ด้วย
พี่ที่คลีนิคให้คำปรึกษาดีมากตอบทุกข้อที่เราสงสัย
รู้สึกประทับใจในการให้บริการของที่นี่เลยตัดสินใจเลือกทำ
ที่ Dmor  ก่อนทำได้คุยกับคุณหมอ
บอกทรงจมูกที่อยากได้ ของเราเอาไม่โด่งมาก ขอแบบธรรมชาติ
หลังจากนั้นเตรียมตัวขึ้นเขียง
ความรู้สึกตอนทำ เจ็บเเค่ตอนฉีดยาชาค่ะ หลังจากนั้น
นอนชิลๆเลยค่ะ555 ใช้เวลาผ่าตัดประมาณ1ชั่วโมง
กว่าๆ พอทำเสร็จก็นั่งประคบเย็น ฟังพี่ผู้ช่วยอธิบายการดูเเลเเผลหลังการผ่าตัดเป็นอันเสร็จ

สรุปโดยรวมเเล้ว เราชอบ เราพอใจ กับทรงจมูกของเรามันไม่โด่งจนเกินไปรูปทรงจมูก
เข้ากับหน้าดูเป็นธรรมชาติมากค่ะบรรยากาศที่ Dmor ดีมาก
พนักงานต้อนรับดีเเละบริการดีมากๆค่ะ พี่ๆผู้ช่วยก็เป็นกันเอง ชวนเราคุย ทำให้เราไม่เครียดเลยคะ

มาดูรูปกันดีกว่าค่ะ

รูปก่อนเสริมจมุกจ้าาาา

ทำได้ 1 เดือน

2 เดือนเเล้วนะคะ

และตอนนี้คือปัจจุบันนะคะ

ขอจบการรีวิวไว้เพียงเท่านี้นะค่ะ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะคะ
ไว้จะเข้ามาอัพเดตรูปให้เรื่อยนะคะ ใครสนใจสอบถามรายละเอียดไปทางดีมอร์ได้เลยจ้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้