ดู: 10052|ตอบกลับ: 82
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดกรามกับหมอจุฑา 14 พฤษภาคม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-5-14 10:37:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ไม่โดนเลื่อนนานนะคะ ถ้าโดนก็อย่าวิตกกังวลไป ไหนๆก็ทำแล้ว
ถ้าออกมาทำงานแต่ยังบวม เราว่าจะใช้ผ้าปิดปากมาคาดทั้งวันเลยค่ะ  
2#
โพสต์ 2014-5-19 23:54:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รักษาสุขภาพนะคะ ระวังช่วงประจำเดือนด้วย ถ้าใกล้มากินยาเลื่อนไว้ก่อนเลยค่ะ
3#
โพสต์ 2014-5-31 20:53:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จะมาบอกว่าเรายิ้มแล้วก็เบี้ยวค่ะ ยิ่งช่วงอาทิตย์แรกเห็นได้ชัดเลย แต่ตอนนี้ผ่านมา 3 อาทิตย์ค่อยดีขึ้นเรื่อยๆ ถามหมอวันที่นัดเจอ หมอบอกว่าเวลาเค้าตัดกรามเรา ไม่ใช่แค่ตัดมุมกราม แต่หมอเค้าไล่ตัดจนมาถึงบริเวณคาง (เกือบคล้ายๆทำวีไลน์เลย) และการไล่ตัดเนี่ย มันทำให้กระทบต่อเส้นประสาทเยอะอะค่ะ มันเลยทำให้ปากเบี้ยวในบางคน ซึ่งต้องใช้เวลาซักพัก ซึ่งเราว่ามันดีขึ้นเรื่อยๆนะ ตอนนี้ไม่มีใครทักเลยว่าเบี้ยว แต่ตัวเรายังรู้สึกว่าเบี้ยวนิดนึง

ตอนนี้หน้ายุบลงเยอะแล้ว เราว่าจะเสริมคางด้วยซิลิโคนต่อแหละ เพราะหน้ายังกลมอยู่เลย สงสัยคงชาทั้งปากและคางต่อไปอีกนานเลย
ยังไงเป็นกำลังใจให้หายไวๆนะคะ ยิ่งนานจะยิ่งหายเซ็ง คอนเฟิร์ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้