เจ้าของ: maylodyy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก กะคุณหมอศรัญ เย็นเมื่อวานคร๊า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-7-23 01:55:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คิ้วว  เค้าแนะนำ ที่นี้ค่ะ เฟสนะคะลองดู
อาจารย์เอค่ะ แห่งร้าน  เอดีน่า >> https://www.facebook.com/3d.eyebrows.Adenaa

ว่าจะไปคิ้ว+ปากชมพู  

ติดตามดูจมูกอยู่เหมือนกันนะคะ แต่ไม่ได้เข้ามาเม้นเลยยย

ทำมาตั้ง25000 แล้วไม่ค่อยโด่งเลยยยอ้ะคะ  กลุ้มแทนนน  เค้าพุดตรงๆ อย่าโกดเค้าน้าาาา

เพราะว่า 29สิงหา เค้าได้คิวทำจมุกหมอศรัณย์เหมือนกันค่ะ  กลัวทำออกมาแล้วไม่ด่งสมใจนี้อ้ะดิ   เครียดดดด...

แต่ของเค้าเสริมจมูกแบบธรรมดาค่ะ ปกติมัน12000 ใช่ม่าาาา   แต่เค้าได้เคส ดม ยาสลบค่ะ หมอคิด 25000 ค่ะ

เพราะ กลัวเข็มมอย่างงงแร๊งงงงงงงงงงงงงงง  กลัวจิง มิใช่ล้อเล่งงง  ลองมาแว้วววว

เพราะว่า ตอนแรกเลยอ้ะคะ เราสนใจหมอพรเทพค่ะ 7000  แหมมมมถุกดี  ก้อโอเคปทำ นัดแนะได้คิว 16 ก.ค. พอได้ไปทำจริงๆ  ดั๊นกลัวเข็มม  ร้องไห้ด้วยยยย ได้คิวแรกเลยยยย

เข้าไป เป็นครึ่งชม. ก้อไม่ได้ทำ เดินออกมาแบบซึมๆ เพื่อนที่มาด้วยตกใจ อ้าว ทำแล้วหรอ อะไรยังไง ไม่เห็นติด เฝือกก  เพื่อนเป้นงงง

หมอพรเทพบอก ให้ไปทัมใจก่อนน  เดี๋ยวให้คิวต่อไปมาทำแทนนน อิอิ

พอถึงต่เรามั้งงง  เอาอีกก  เข้าไป ก้อไม่ได้ทำ  ยึกยักอยู่นั้นแหละ เซ็งงงง  แบบว่าเค้ากลัววเข็มมมง่าาาาา

ยื้อไปเรื่อยยๆ หมอก้อบอก ไม่เอาละ ไม่ไหว  หมอไม่กล้าทำให้ถ้ากลัวขนาดนี้   เดี๋ยวหมอคุยกับหมอศรัณย์ ให้ ดมาสลบแทนละกันนนน     

เราก้อโอเค  เอาก้อเอา     กลัวเข็มนิฟ่าาาา

จัดไป    เดี๋ยวได้ทำแล้วจะรีวิวม้างงงง ^^

แสดงความคิดเห็น

สู้ๆนะค่ะ ^ ^ อยู่ที่เนื้อจมุกแต่ล่ะคนไม่เท่ากันค่ะ  โพสต์ 2012-7-23 09:22
ไม่เจ็บมากเท่าปวดฟันคุดค่ะหมอมือเบา แต่ชาๆตึง นอกนั้นเราคิดไปเอง  โพสต์ 2012-7-23 09:22
ขอบคุณจร้าจะเข้าไปส่อง อิอิ อยากได้คิ้วใหม่ ^ ^  โพสต์ 2012-7-23 09:21
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้