ดู: 1298|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกใหญ่ไซท์แตงโมซิลิโคลน Mentor รพ.เลอลักษณ์ ต้องดู!

[คัดลอกลิงก์]

Hi friends มายเนมอีส แอนนี่ เด้อจ้าาาา วันนี้จะมารีวิวหน้าอกตู้มๆของแอนเอง ตู้มและทรงสวยแบบนี้เป็นที่ไหนไปไม่ได้ ต้องที่ เลอลักษณ์ ที่เดียวได้ค่า หมอกิตติศักดิ์มีเทคนิคการวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ ไม่เป็น บล้อกแถมยังทำให้หน้าอกนิ่มสวยดูธรรมชาติชาติอีกด้วย ไม่แปลกใจเลยค่ะว่าทำไมหลายๆคนถึงเลือกทำที่นี่ ทั้งสาวแท้สาวสอง บอกเลยว่าได้มาทำที่นี่รู้สึกประทับใจมากๆค่ะ...
เมื่อก่อนนี้แอนไม่ค่อยมีหน้าอกเท่าไหร่ ถามว่าพอมีมั้ยก็พอมีนะ แต่มันแค่ไม่พอสำหรับเราเท่านั้นเอง อยากเซ็กซี่ อยากเอ็กซ์อึ๋มกับเขาบ้างงงง คงไม่แปลกเนอะ เชื่อว่าหญิงสาวหลายคนก็คิดเช่นนั้น 5555 เดี๋ยวแอนขอลงรายละเอียดเกี่ยวกับก่อนทำนิดนึงโนะ ก่อนทำก็ติดต่อกับทางรพ.ไปก่อนค่ะ พอถึงวันนัดก็เข้าไปพบผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะ เค้าก็จะแนะนำนู่นนี่นั่นเกี่ยวกับการทำหน้าอกแหละค่ะ ก็เอาซิลิโคนมาให้ดู แอนเลือกเป็นซิลิโคน Mentor เย็บแผลด้วย Scare less เป็นเทคนิคกาวพิเศษค่ะ เสร็จตรงนี้ก็ไปจ่ายเงินแล้วก็แอดมิทที่ห้องพัก VIP สวยอยู่ๆ วิวดีด้วยค่ะ หลังจากนั้นพอได้เวลาก็ผ่าตัดได้ไม่รออะไรทั้งนั้น 555

ก่อนทำ

มันก็จะดูมิดชิดนิดนึง ยังไม่กล้าที่จะโชว์มากมายอะไร เพราะว่ามันยังไม่ใหญ่มากพอ 55555 แต่เดี๋ยวมาดูหลังจากนี้กันค่าาา จะบึ้มแค่ไหนถามใจดู

นี่เลยหลังทำได้ 2 วัน

คุณภาพคับและแน่นจริงๆ นี่ขนาดยังพันผ้าอยู่นะเนี่ย ล้นเชียว 555 นี่หลังจาก 5 วันก็กลับไปถอดผ้าที่โรงบาลอีกค่ะ แล้วก็มีการสอนนวดหน้าอกเพราะหลังจาก 10 วันเราต้องนวดเอง สอนเสร็จก็จะมีนวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วย ดีงามมากกกกก ขออีกนิด หลังทำงดอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดอง แอลกอฮอล์ไปก่อนเลยค่ะ อาหารสงอาหารเสริมด้วย แล้วก็งดใส่ชุดชั้นในมีโครง ใส่เป็นสปอร์ตบราไปก่อน หลัง 6 เดือนค่อยคืนสู่สภาพเดิมนะคะ อิอิ

หลังเสริมหน้าอก 10 วัน

หลังเสริมหน้าอก 14 วัน

หลังเสริมครบ 1 เดือน

หลังทำ 1 เดือน 20 วัน

ประทับใจกับ เลอลักษณ์ มากพูดเลย บริการดี คุณหมอเก่ง ทำให้หน้าอกออกมาสวยมาก เป็นทรงธรรมชาติแถมยังนิ่มเหมือนน้องนมจริงอีกด้วย และที่สำคัญหลังจากที่ทำไปมีแต่คำชมทั้งนั้น เซ็กซี่มั่งแหละ เอ็กซ์อึ๋มบ้างแหละ 555 ส่วนตัวเลยก็ชอบมากๆเลยค่ะ ถูกใจแอนมากเลย ที่นี่ปลอดภัยได้มาตรฐานจริงๆ ห้องพักเริ่ด ห้องผ่าตัดก็เยี่ยม ชอบมากกกก ใครมองหาที่ศัลยกรรมแนะนำเลอลักษณ์เลยค่ะจริงๆ   

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้