ดู: 25208|ตอบกลับ: 72
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ศัลยกรรมจมูก...โรงพยาบาล ยันฮี (จมูกเอียง)

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-2-11 02:54:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข็ดเหมอนกัน กับ โรงพยาบาล นี้ ครับ  เคยไปตัดปี ตอน อายุ 17  ยังไม่ได้คุยรายละเอียด กับหมอเท่าไหร่จับขึ้นเขียงเลย คัรบ   ผลออกมา เราไม่ได้ดู มึน ยาสลบ  กลับ มาถึงบ้าน ถึงกับน้ำตาตก  ผล เย็บจมูกเรามาเหมือนหมูเลย ร้องไฟ้กันเลยทีเดียว  โทรกลับไปทางโรงบาล  ประชาสัมพันธ์รับ สาย  เค้าบอกว่าเรามีปัญหาอะไร    ,,เราพูดว่า   ,, พอดีผมไปตัดปีกจมูกมาเมื่อวาน อะคับ   แล้วไงคระ  พีอาร์ตอบ  แล้วทำกับหมออะไรคระ       หมอ ตัวอักษร  พ. คัรบ   พอดีว่าถ้าผมจะไปทำใหม่จะได้ไหมคัรบ เพ่งทำปเมื่อวาน ไหม ยังคงเย็บใหม่ได้   
แล้วอีพีอาร์ ก็บอกว่า     คุณจะไม่เหลือ รูจมูกไว้หายใจใช่ไหมคระ   หน้าคนเราไม่สามรถทำออกมาได้ ยั่งที่คุณหวังหรอกคะ  และพอดีหมอก็ไม่มีเวลามานั่งเคลีย เคสเล็กๆๆ  นึกในใจ อีเลว  แล้วทำไมไม่บอกกรูแต่แรกหละ ว่า โรงพยาบาล มึงจะไม่รับผิดชอบอะไรสักอย่าง เลยยยยยยยยย   ผมพักตลอดชาติ สำหรับ โรงพยาบาลนี้ และก็ เล่าเรื่องนี้ กับเพื่อนๆๆเป็ฯสิบๆๆ คนที่ชอบรักสวยรักงาม  ทุกคนไม่เคยเยื้อง ย่าง ไปเหยียบที่นี่อีกเลยยยยยย

แสดงความคิดเห็น

ดีจังที่อ่านกระทู้นี้ เกือบไปแล้วเชียว  โพสต์ 2012-8-5 19:18
เหมือนกัลเรยค่ะ  โพสต์ 2012-3-26 21:32
เห็นด้วยมากครับ คนคิดว่ารพ.นี้ดีจัง  โพสต์ 2012-2-17 16:26
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้