ดู: 5129|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำด่วนคร้าอยากสวยแล้ว ไปหาหมอไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-8-29 20:19:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแนะนำคุณหมอนพรัตน์อีกท่านนะคะ เราเพิ่งทำมาได้ 3 วัน ตอนนี้ยุบแล้ว ทีแรกบวมมากค่ะ แต่ทำตามคำแนะนำของคุณหมอก็เลยยุบเร็ว เคสของหมอสอง(หมอนพรัตน์)ไม่มีเบี้ยว ไม่ทะลุ ออกมาแบบธรรมชาติไม่โด่งเวอร์ ดูเบาๆค่ะ แต่ถ้าชอบโด่งๆอาจต้องเป็นหมอเฉลิม ที่เราเลื่อกหมอสองเพราะเห็นน้องที่รู้จักกันไปทำมาพอยุบแล้วโอมั่กๆ ทุกคนเลย แล้วยังไม่มีเคสไหนที่ต้องแก้เลย ตอนแรกอยากโด่งๆสนใจหมอเฉลิมค่ะแต่เห็นมีเคสทะลุเยอะก็เลยเปลี่ยนใจ ยังไงก็ลองคุยหลายๆหมอค่ะ เพราะหมอแต่ละคนก็มีสไตล์เฉพาะตัว ถ้าสนใจหมอสองแนะนำให้ไปที่ รพ.เวชธานี นะคะ ราคาถูกกว่าที่ รพ.สมิติเวชมากค่ะ(หมอทำที่ เวชธานี สมิฯสุขุมวิท และสมิฯศรีนครินทร์) หมอศรันย์ก็ออกมาเนียนนะคะ ใสๆอ่ะค่ะ ต้องหาข้อมูกดีค่ะ มันจะอยู่กับเราไปตลอดชีวิต ใจเย็นๆค่อยเลือกหมอที่เราชอบ เป็นกำลังใจให้นะคะ

แสดงความคิดเห็น

ทำราคาเท่าไหร่ นัดคิวนานมั้ยคะ  โพสต์ 2011-8-31 15:19

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
โพสต์ 2011-8-31 18:38:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ autojay ตั้งกระทู้

หมอนพรัตน์เราเสริมอย่างเดียว 19,000  ค่ะ เรื่องคิวต้องลองดทรไปคุยกับเลขาคุณหมอดูนะคะ
3#
โพสต์ 2011-9-4 19:04:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ออกมาสวยๆอย่างที่ตั้งใจไว้นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้