ดู: 12213|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เวชสำอางค์ ผิวสวย...หน้าใส.. ปลอดภัย 100%ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paeploy เมื่อ 2012-4-9 00:27
+ x- G" A4 f- a' g% Q
' L# B! d8 p4 |1 L. [8 R1 Y- \6 zhttp://www.facebook.com/media/set/?set=a.10150681059254134.445662.596184133&type=3& w! M7 H" u5 n

$ J1 g6 k0 o7 F$ p# W7 xคำถามที่พบบ่อย^^. h( A3 V' J) ]: O

) y: @4 T, q% v0 j/ L! Dเซตพื้นฐานประกอบด้วยอะไรบ้าง >>> สบู่มะละกอน้ำผึ้ง + เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่+ R3 o  W7 @' u8 {1 N4 {

7 R0 _7 I" }* X7 uคนที่มีปัญหาฝ้ากระใช้อะไรดี>>> เซตพื้นฐาน + เมลาครีม +กันแดด>>>อาจเพิ่มครีมหัวไชเท้าเปนไนท์ครีมอีกตัวก็ได้ค่ะ
- O8 o  }9 R  {- e$ v* K. J( Z/ f1 n4 L! t
คนที่เปนสิวล่ะ????
$ w5 i. p5 P8 W# e0 ?มาดูชนิดสิวก่อนค่ะ
# S: O" Q/ j% U5 M! ~! ]6 _สิวอักเสบ>>>สบู่สิว + เซรั่มทองคำ +ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ + เจลสิว
, y2 N- s& U# Z) h2 Q' f' T* W1 G. U7 A
สิวเสี้ยน สิวอุดตัน>>>เซตพื้นฐาน (อาจเปลี่ยนสบู่เปนสูตรไหนก็ได้ตามสภาพผิว) + โทนเนอร์ + สครับ +มาส์กหน้าทองคำน้ำผึ้ง
$ i1 D/ Q, c" y! R2 U9 z  ~( U- t, s( J9 C
ถ้าใช้เซตพื้นฐานไปซักพักแล้วหน้าใสเด้งจนพอใจแล้วล่ะ>>>
- ~. t& \2 `, z! Q/ C1 I  k5 d" d. c/ Fสบู่(สูตรตามสภาพผิว)+ เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ + ครีมน้ำนมข้าวนาโน หรือเมลาครีม(ทาสลับกะครีมโกจิ) + กันแดด" ?8 l, o# P: j) L1 E# L
9 E$ ^6 i$ @( J' M
ถ้าอยากจัดการเรื่องริ้วรอยเปนพิเศษต้องทำไงดี >>>% W! y# B0 @9 H: L/ m; `) \3 R
สบู่ทองคำน้ำผึ้ง + เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ (ถ้าผิวขาวใสอยู่แล้วอาจใช้เปนเมลาครีม หรือ ครีมน้ำนมข้าวได้เลยค่ะ) + มาส์กหน้าทองคำน้ำผึ้ง
5 G2 z6 p% Y! E: R! k; H. P7 `9 v; [0 u
ใช้แล้วนานแค่ไหนจะเหนผล>>># d4 u. M& @; S/ L1 K, Y
จากการสำรวจ(สามารถเปิดย้อนในรีวิวดูได้ค่ะ) ใช้เวลา3วัน-2เดือนค่ะ (นี่คือระยะเวลาที่คนทักว่าผิวดีขึ้น ไปทำอะไรมา?)
6 {. E' P0 h% T2 o& Z( n/ W) k+ `6 I0 p$ y) N6 B6 h: k- q7 H8 I
เลิกใช้แล้วหน้าจะดำมั้ย>>>
" j* x, W/ |4 T  c& Q2 ^ขึ้นอยู่กับว่าเลิกเพราะอะไร? กรณ๊ถ้าแพ้ควรเลิกใช้ค่ะ เรารับเคลมแน่นอน^^) J0 l  A) y6 i7 I" \
กรณีอยากลองของใหม่ ต้องถามก่อนว่าใช้อะไรแทน? ใช้ครีมดีขึ้นถูกกับหน้าก็คงไม่แย่ไปกว่าเดิมค่ะ เผลอๆอาจดีขึ้นไปอีก , แต่หากไปใช้ครีมคุณภาพแย่ลงหรือไม่เหมาะกับสภาพผิว ก็ต้องยอมรับนะคะว่าจะให้หน้าดีเหมือนเดิมคงไม่ได้ , หรือถ้าคิดว่าหน้าดีแล้ว จะไม่ใช้อะไรอีกแล้ว (คนแบบนี้คงไม่มีในโลกมั้งคะ 555แต่ก็ตอบไว้เผื่อดีฝ่า) คุณก็คิดง่ายๆว่าผิวหน้าไม่ได้รับการบำรุงหรือปกป้องอะไรเลย แต่ต้องไปเผชิญกับมลภาวะ ทั้งแดด(อภิมหาโคตรแดด)ฝุ่นละออง สารพิษ บลาๆๆ... ผิวหน้าก็เปนไปตามสภาพนั้นนะคะ แต่การที่ผิวจะมาดำเพราะครีมคงไม่มีแน่ค่ะเพราะทั้งแอดมินและสมาชิกที่อยู่ในห้องพันก่าคนและไม่ได้เล่นเฟสอีกหลายพันคนได้พิสูจน์กันมาแล้วว่า หน้ายังปกติอยู่แม้ว่าจะมีบางช่วงที่จำเปนต้องหยุดใช้(ช่วงน้ำท่วมแล้วไปรษณีย์ไม่ส่งของ,ช่วงเข้าวัดปฏิบัติธรรมแล้วต้องรักษาศีล8ห้ามใช้เครื่องประทินผิว)* A6 [  ?8 L$ ]
' m! i3 `& R& q# g" \4 J9 I; }
จะดูรายละเอียดสินค้าได้จากไหนคะ>>>4 R$ o4 Z+ N  Z" k
เบื้องต้นแนะนำเข้าไปเปิดดูที่อัลบั้มรูปในกลุ่มได้เลยจ้า แล้วสนใจ สงสัย หรือต้องการสอบถามปัญหาสามารถมาโพสลงวอลหน้าห้องได้เลยจ้า มีแอดมินและเพ่ือนๆอีกหลายท่านคอยอยู่ดูแลเปนเพื่อนคุนค่ะ มาร่วมแชร์ประสบการณ์และตอบปัญหารวมทั้งช่วยแก้ปัญหาไปพร้อมๆกันค่ะ^^2 E. {3 s" }- w$ ~, D
' M1 L, V3 ]4 F/ L) k6 }. m
สนใจสินค้าสั่งได้จากทางไหนคะ>>>* r9 W9 c2 z; t! \; V& F+ s* a
สามารถสอบถามราคาและสั่งซื้อสินค้าได้จากตัวแทน(ผู้ที่แนะนำเข้าวงการ..เอ้ย! เข้ากลุ่มได้เลยจ้า): L: ?* l$ u: p/ m5 n

5 E3 N) A5 w) p3 Qจะหาซื้อสินค้าจากที่อื่นได้มั้ยคะ นอกจากตัวแทนในห้องนี้?>>>
; k4 f: v: ^" V' Nไม่ได้และไม่มีค่ะ เพราะสินค้าเราไม่มีวางขายตามท้องตลาด ต้องซื้อโดยผ่านการแนะนำจากตัวแทนหรือผ่านการให้ข้อมูลจากแอดมินและตัวแทนก่อนเท่านั้น ! เราไม่มีนโยบายสักแต่ขายเพื่อให้ได้เงินมา ..นโยบายกลุ่มเราคือ "การดูแลและให้คำปรึกษาสำหรับผู้ที่ต้องการแก้ปัญหาผิว" ค่ะ...นี่่คือวัตถุประสงค์ของงการตั้งกลุ่ม ผิวสวย..หน้าใสค่ะ^^. o( t; T/ c/ k+ _5 Q' o
1 r* g% }; n* q" V  ~/ N4 J7 z/ s
สินค้าใช้ชื่อแบรนด์ว่าอะไร?>>>4 \. R4 W( z( V! j
สินค้าในกลุ่มทุกตัวเราไม่ได้ทำแบรนด์ค่ะ แต่ทุกตัวได้ผ่านการรับรองจากอ.ย.แล้ว รับรองความปลอดภัยและคุณภาพจากผู้ใช้จริง เราไม่มีนโยบายการสร้าแบรนด์นะคะ เพราะที่นี่ถือว่ากลุ่มเราใหญ่ได้เพราะตัวแทน ถ้าสร้างแบรนด์คนที่จะได้ประโยชน์คือเจ้าของแบรนด์คนเดียว ขายคนเดียว วางตลาดได้เงิน แต่! ไม่ได้เพื่อน ไม่ได้คำปรึกษา ไม่ได้ความสนุกสนานและความอบอุ่นจากห้องผิวสวยแบบนี้ และการสร้างแบรนด์ต้องมีค่าใช้จ่ายในการดำเนินการตลาด(ซึ่งทุกวันนี้กลุ่มของเราดำเนินมาได้พอสมควรแล้วโดยไม่ได้พึ่งสื่อโฆษณาแม้แต่น้อย) เปนการเพิ่มค่าใช้จ่ายและต้นทุนโดยไม่จำเปน..เราเน้นให้ผู้บริโภคได้มีโอกาสเข้าถึงสินค้าของเราในราคาที่ย่อมเยาว์ ไม่อยากบวกค่าโฆษณาและการตลาดไปกับราคาผลิตภัณท์แม้แต่บาทเดียว มั่นใจได้ค่ะว่าคุณได้ของที่มีคุณภาพและราคายุติธรรมแน่นอนค่ะ^^0 x  M* B3 F+ t" ~/ J( t. [

: j% h6 z2 F% d5 z  ?1 [: T5 S* h( N
ขอบคุณครอบครัวที่อบอุ่น..ผิวสวย หน้าใส^^' Y' j" J' |6 C& g: G
จำนวนสินค้า:
ไม่มีสินค้าในเคาน์เตอร์นี้
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 00:29:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
http://www.facebook.com/media/set/?set=a.10150681059254134.445662.596184133&type=3
3 f& F' T" L: R( P0 w! }2 m7 W! l: W8 x
คำถามที่พบบ่อย^^- j* f' t" `+ }. A

! ]' f4 e) G  K4 Eเซตพื้นฐานประกอบด้วยอะไรบ้าง >>> สบู่มะละกอน้ำผึ้ง + เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่
1 B/ |* Y. |! k
) g$ {) @! `8 x7 Q$ T3 v8 ?คนที่มีปัญหาฝ้ากระใช้อะไรดี>>> เซตพื้นฐาน + เมลาครีม +กันแดด>>>อาจเพิ่มครีมหัวไชเท้าเปนไนท์ครีมอีกตัวก็ได้ค่ะ- X% K0 a& `: h% ^" n

1 f/ s) e+ ]. lคนที่เปนสิวล่ะ????) Q; t+ T# O+ @8 r( _" p
มาดูชนิดสิวก่อนค่ะ
* S, M/ o/ D- p% ~สิวอักเสบ>>>สบู่สิว + เซรั่มทองคำ +ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ + เจลสิว
2 `6 b2 \- X8 Q8 j6 c4 T% a: Z4 e' F/ I' K6 x
สิวเสี้ยน สิวอุดตัน>>>เซตพื้นฐาน (อาจเปลี่ยนสบู่เปนสูตรไหนก็ได้ตามสภาพผิว) + โทนเนอร์ + สครับ +มาส์กหน้าทองคำน้ำผึ้ง0 Q+ d) ?  m( k8 D
  _. S5 ^& h$ n3 ?
ถ้าใช้เซตพื้นฐานไปซักพักแล้วหน้าใสเด้งจนพอใจแล้วล่ะ>>>& C- O9 \- p, l
สบู่(สูตรตามสภาพผิว)+ เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ + ครีมน้ำนมข้าวนาโน หรือเมลาครีม(ทาสลับกะครีมโกจิ) + กันแดด: b' `" a6 t9 b" u  d
8 x4 C) k. l3 c
ถ้าอยากจัดการเรื่องริ้วรอยเปนพิเศษต้องทำไงดี >>># \: h8 {4 N) ^7 Q$ i
สบู่ทองคำน้ำผึ้ง + เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ (ถ้าผิวขาวใสอยู่แล้วอาจใช้เปนเมลาครีม หรือ ครีมน้ำนมข้าวได้เลยค่ะ) + มาส์กหน้าทองคำน้ำผึ้ง2 Z; ^4 U( g+ h! O( S& S4 }" o
( q) |6 ]2 E$ w8 M  i+ \
ใช้แล้วนานแค่ไหนจะเหนผล>>>
3 k) L4 `& ]' i# M6 m: @7 Y, L3 `จากการสำรวจ(สามารถเปิดย้อนในรีวิวดูได้ค่ะ) ใช้เวลา3วัน-2เดือนค่ะ (นี่คือระยะเวลาที่คนทักว่าผิวดีขึ้น ไปทำอะไรมา?)
" [( P" U9 G  f, h& `/ U- X- ^3 B3 ~7 q5 Z! o
เลิกใช้แล้วหน้าจะดำมั้ย>>>1 Z$ g2 n' [3 i  P- M
ขึ้นอยู่กับว่าเลิกเพราะอะไร? กรณ๊ถ้าแพ้ควรเลิกใช้ค่ะ เรารับเคลมแน่นอน^^) s. L7 S8 u3 z0 ?+ A2 R, M0 u
กรณีอยากลองของใหม่ ต้องถามก่อนว่าใช้อะไรแทน? ใช้ครีมดีขึ้นถูกกับหน้าก็คงไม่แย่ไปกว่าเดิมค่ะ เผลอๆอาจดีขึ้นไปอีก , แต่หากไปใช้ครีมคุณภาพแย่ลงหรือไม่เหมาะกับสภาพผิว ก็ต้องยอมรับนะคะว่าจะให้หน้าดีเหมือนเดิมคงไม่ได้ , หรือถ้าคิดว่าหน้าดีแล้ว จะไม่ใช้อะไรอีกแล้ว (คนแบบนี้คงไม่มีในโลกมั้งคะ 555แต่ก็ตอบไว้เผื่อดีฝ่า) คุณก็คิดง่ายๆว่าผิวหน้าไม่ได้รับการบำรุงหรือปกป้องอะไรเลย แต่ต้องไปเผชิญกับมลภาวะ ทั้งแดด(อภิมหาโคตรแดด)ฝุ่นละออง สารพิษ บลาๆๆ... ผิวหน้าก็เปนไปตามสภาพนั้นนะคะ แต่การที่ผิวจะมาดำเพราะครีมคงไม่มีแน่ค่ะเพราะทั้งแอดมินและสมาชิกที่อยู่ในห้องพันก่าคนและไม่ได้เล่นเฟสอีกหลายพันคนได้พิสูจน์กันมาแล้วว่า หน้ายังปกติอยู่แม้ว่าจะมีบางช่วงที่จำเปนต้องหยุดใช้(ช่วงน้ำท่วมแล้วไปรษณีย์ไม่ส่งของ,ช่วงเข้าวัดปฏิบัติธรรมแล้วต้องรักษาศีล8ห้ามใช้เครื่องประทินผิว)
- Y# P- h; `4 D7 F
5 U3 p, {" c6 j; xจะดูรายละเอียดสินค้าได้จากไหนคะ>>>9 n" ?5 R9 ?( F- a: G& c7 U
เบื้องต้นแนะนำเข้าไปเปิดดูที่อัลบั้มรูปในกลุ่มได้เลยจ้า แล้วสนใจ สงสัย หรือต้องการสอบถามปัญหาสามารถมาโพสลงวอลหน้าห้องได้เลยจ้า มีแอดมินและเพ่ือนๆอีกหลายท่านคอยอยู่ดูแลเปนเพื่อนคุนค่ะ มาร่วมแชร์ประสบการณ์และตอบปัญหารวมทั้งช่วยแก้ปัญหาไปพร้อมๆกันค่ะ^^/ C7 H4 x: g7 V6 J
7 S+ E5 o( h. I' E
สนใจสินค้าสั่งได้จากทางไหนคะ>>>
6 O9 c3 O4 e! J7 M! P) v) a9 {สามารถสอบถามราคาและสั่งซื้อสินค้าได้จากตัวแทน(ผู้ที่แนะนำเข้าวงการ..เอ้ย! เข้ากลุ่มได้เลยจ้า)
* J# q1 |1 Q8 a7 j' Y% P/ Y
8 o. S% V3 D( x) S7 ?1 oจะหาซื้อสินค้าจากที่อื่นได้มั้ยคะ นอกจากตัวแทนในห้องนี้?>>>
+ `+ s2 \; ?8 V% o2 \ไม่ได้และไม่มีค่ะ เพราะสินค้าเราไม่มีวางขายตามท้องตลาด ต้องซื้อโดยผ่านการแนะนำจากตัวแทนหรือผ่านการให้ข้อมูลจากแอดมินและตัวแทนก่อนเท่านั้น ! เราไม่มีนโยบายสักแต่ขายเพื่อให้ได้เงินมา ..นโยบายกลุ่มเราคือ "การดูแลและให้คำปรึกษาสำหรับผู้ที่ต้องการแก้ปัญหาผิว" ค่ะ...นี่่คือวัตถุประสงค์ของงการตั้งกลุ่ม ผิวสวย..หน้าใสค่ะ^^
. h0 H& L4 i- M: P+ i; _8 l" p( j2 l7 o7 J5 B, Z
สินค้าใช้ชื่อแบรนด์ว่าอะไร?>>>
% @) u# w- F6 D0 Rสินค้าในกลุ่มทุกตัวเราไม่ได้ทำแบรนด์ค่ะ แต่ทุกตัวได้ผ่านการรับรองจากอ.ย.แล้ว รับรองความปลอดภัยและคุณภาพจากผู้ใช้จริง เราไม่มีนโยบายการสร้าแบรนด์นะคะ เพราะที่นี่ถือว่ากลุ่มเราใหญ่ได้เพราะตัวแทน ถ้าสร้างแบรนด์คนที่จะได้ประโยชน์คือเจ้าของแบรนด์คนเดียว ขายคนเดียว วางตลาดได้เงิน แต่! ไม่ได้เพื่อน ไม่ได้คำปรึกษา ไม่ได้ความสนุกสนานและความอบอุ่นจากห้องผิวสวยแบบนี้ และการสร้างแบรนด์ต้องมีค่าใช้จ่ายในการดำเนินการตลาด(ซึ่งทุกวันนี้กลุ่มของเราดำเนินมาได้พอสมควรแล้วโดยไม่ได้พึ่งสื่อโฆษณาแม้แต่น้อย) เปนการเพิ่มค่าใช้จ่ายและต้นทุนโดยไม่จำเปน..เราเน้นให้ผู้บริโภคได้มีโอกาสเข้าถึงสินค้าของเราในราคาที่ย่อมเยาว์ ไม่อยากบวกค่าโฆษณาและการตลาดไปกับราคาผลิตภัณท์แม้แต่บาทเดียว มั่นใจได้ค่ะว่าคุณได้ของที่มีคุณภาพและราคายุติธรรมแน่นอนค่ะ^^0 w' R' e# d- t4 P8 `  u# z7 {
; C4 A0 a* H4 \6 y

8 R' P* [% z- }* pขอบคุณครอบครัวที่อบอุ่น..ผิวสวย หน้าใส^^$ t! D0 Q. u( |+ n- k' Y$ P  Z

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้