ดู: 1537|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ขอความเห็นคนที่ไปทำตามที่คลีนิคสวยงามหน่อยค่ะ สิ้นเดือนนี้จะไปทำแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-5-23 01:12:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยไปปรึกษาเรื่องทำตา2 ชั้นนะคะ เพราะเรามีตา3 ชั้น ก้อไปที่สวยงามอ่ะค่ะ ตอนแรกโทรนัดหมอ ก้อได้เวลาเรียบร้อยเลยนะคะ พร้อมทราบค่าใช้จ่าย รุ่งขึ้นกะไปทำเต็มที่ พอไปถึงก้อไปที่เค้าเต้อบอกว่า นัดหมอ....เวลา....แต่คนในนั้นที่เค้าเรียกแม่ๆๆ ที่หน้าแก่ๆอ่พะค่ะ ทำหน้างง เหมือนไม่รับแขก แล้วก้อถามเราว่ามาทำอะไร เราบอกว่ามาทำตา2 ชั้น เค้าก้อบอกว่าตาแบบนี้รักษายากนะเนี่ย 8500-9000 เอาไม่อยุ่หรอก แล้วยายแกก้อคำนวนว่าต้องทำนี่ต้องทำนั้น คิดแล้วก้อประมาณ 38000 อะไรประมาณนี้เรา งง มาก ส่วนบางคนในเค้าเตอร์บางคนก้อนั่งเล่น facebook ทั้งๆที่เรารอคำตอบอยุ่ ก้อเหมือนไม่มีคัยสนใจ ส่วนคนที่รับนัดกับเราทางโทรสับ วันนั้นก้อไม่มา ฝากเรื่องไว้ที่ใครก้อไม่รุ้ เอากันหมด ตั้งแต่วันนั้นเราไม่อยากคิดจะทำที่นั่นเลยอ่ะ เราก้อเลยเดินไปที่ยันฮีในวันต่อมา หมอบอกต่างจากที่นั่นมาก หมอเหนตาเราก้อบอกว่าทำได้นะ แต่ชั้นตาอาจจะกว้างหน่อย เลยทำให้เราต้องกลับบ้านมาตั้งหลักก่อน ราคา9500
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้