เจ้าของ: enunewzzz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ศัลยกรรมเปลี่ยนผีเป็นคน จมูก หน้าอก ฟิลเลอร์ โบท็อก วีเชฟ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-5-31 00:02:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบว่าฉีดปรับรูปหน้าโบท๊อก กับ ฟีเลอร์ที่ไหนค่ะ อยากทำบ้าง แนะนำหน่อยค่ะ เคยไปบางที่มาไม่โอเคอย่างแรง
2#
โพสต์ 2012-5-31 00:04:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลืมบอกค่ะสวยมากค่ะ
3#
โพสต์ 2012-6-3 17:19:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นจมูกเพื่อนที่ไปทำมาแบบจมูกชมพูใหญ่ๆนะค่ะ คุณหมอทำออกมาแล้วแนวไหน
โดยมากจมูกเคส คล้ายโน้ต อุดม หรือ ชมพูจะมีเยอะ แต่ถ้าหมอไม่เก่งทำมาก้อไม่โอ

กรณีของน้อง เจ้าของกระทู้ น้องเค้าเดิมน่ารักมาก ทำมาก้อสวยไปแนวแต่แบบกาลเวลา แต่พอมา ณ ปัจจุบัน สวยแบบเว่่อร์ มาก สวยจิงๆ สมกับสมัยใหม่ค่ะ

ขอบคุณที่เอารูปมาลงและแนะนำคุณหมอดีๆให้นะค่ะ น้องคนไหนที่สนใจ ก้อพี่ว่าคุณหมอท่านนี้ เก่ง ทำสวย ได้ใจแนวยุคนี้มาก ก้อมีหมอหลายคนนะทีทำสวย แต่คนไข้จะกล้าเปิดเผยอย่างน้องเจ้าของกระทู้นี้ไหม

น้องเจ้าของกระทู้ สวยขนาดนี้ ถ้าเป็นคนอื่นบางคนมานบอกไปแล้วละ ไม่ทำได้ สวยธรรมชาติ
ขอบคุณน้องมากค่ะ ราคาคุณหมอก้อสมเหตุสมผล ขอให้มีลูกค้าเยอะ อย่าขึ้นราคาเลย
สงสารเด็กไทย เงินทองมันไม่ได้ขึ้นตามเงินเดือน

สุดท้ายของคุณน้องมากนะค่ะที่แนะนำสิ่งดีๆมา
4#
โพสต์ 2012-6-3 17:27:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องค่ะ เล่น whatsapp ไหม ขอหลังไมค์นะมีคำถาม

ส่วนฟีเลอร์ กับโบ ขอเบอร์คลีนิคที่ทำได้ไหมค่ะ

และพวกผิวขาว พวกนี้ใช้ไรค่ะ จมูกหมอสวยมาก

เคยได้ยินชื่อคุณหมอมานานแล้วนะ พยาบาลเพชรเวชยังบอกเลยว่า
ท่านทำสวย เคยโทรไปถามและให้พยาบาลลองแนะนำว่าหมอไหนดี
เพราะว่าโรงบาลมีหมอหลายคนนะ พยาบาลแนะนำท่านนี้เลย
เพิ่งเห็นผลงานงามจิงค่ะ เล่น facebook ไหมค่ะ ขอหลังไมค์ผลเดี๋ยวแอดไปคุยด้วย
Lovely kha.

แสดงความคิดเห็น

http://www.ponsarin.com/ ฟิลเลอร์+โบท็อกค่ะ  โพสต์ 2012-6-6 17:42
5#
โพสต์ 2012-8-1 15:17:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องสวยมากไปประกวดนางงามซะนะ หน้าเด่นสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้