ดู: 19719|ตอบกลับ: 95
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จะไปทำคางที่เวสท์เทอรา คลินิก จันทร์นี้

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-2-5 17:25:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าตาน่ารักดีค่ะ คล้ายพี่ป๋ออะ ไปทำเลย ให้หมอเลือกที่เข้ากับหน้า
ทำคางหน้าเปลี่ยนนะ ไปทางที่ดีส่วนมากอะ แต่คนไม่ค่อยรู้หรอกหากทำคางมา

เพราะเพื่อนและฝรั่ง นางแบบ อะ บางคนไปทำมาเราไม่รู้อะว่าเค้าทำไมสวยขึ้น แต่พอมาดูรูปเก่าและถามเค้าเค้าถึงบอกอะ มันไม่รู้จิงๆ

ไปเลย อยากเห็นคนสวยคนหล่อ
2#
โพสต์ 2011-2-5 21:22:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หากเจอหมอวันจันทร์นะ ฝากบอกหมอชัตด้วย กี้ไปห้ามขึ้นราคาด้วย
คุณทำจามูกที่ไหนมาอะ ราคาเท่าไรบอกได้ไหมค่ะ
อืม ตาเพื่อนคุณไปทำมานี่หมอทำไงคะ เย็บกี่จุดอะ หรือว่ากรีดตา ราคาเท่าไรค่ะ
ทำตามานี่ช่วยเรื่องหนังตาตกด้วยไหม

คือกี้ถามไว้ หากคลีนิคทำดี กี้จะพา เด็กในสังกัดไปทำ 555

ที่กี้คุยไว้ก็เรื่องคางด้วยแหละ เอารูปแบบไปเทียบแล้ว
หากหมอทำได้สวย คลีนิคนี้ก็จะมาแรงเลยทีเดียว

กี้จะพาและแนะนำพวกพี่ๆเค้าไปทำ อยากให้หมอได้ลูกค้าเยอะ
เพราะหมอนะ มีจรรยาบรรณน้อย หากคุณได้อ่านในเว๊บนี้คุณ
จะรู้ว่าคนที่ทำมาหลายคนทีเดียว ไม่ประสบความสำเร็จจากการทำศัล
เพราะหมอทำมาแนวหมอไม่ตามใจคนไข้ และก็หากแก้ก็ต้องเพิ่มเงิน

ซึ่งบางคนกว่าจะเก็บเงินมาทำได้พวกเค้าก็ต้องใช้เวลา
สงสารอะแต่ก็ได้แต่ทำใจ เพราะที่ต่างประเทศมันไม่ค่อยเป็นไง
ประเทศที่กี้อยู่ไม่ได้นะ หมอมีสิทธิโดยยึดบัตรวิชาชีพ หรือถูกปิดเลยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้