เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-4-19 16:12:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะพี่อาร์..ปอนด์ห่างหายจากเว็บนี้ หลายเดือนเลยค่ะ เพราะคิดว่าทำแล้ว..ก้อรอดูของตัวเองก่อนว่าจะออกมาเบี้ยว เหมือนคนอื่นบ้างอ่ะป่าว..สรุปว่าเบี้ยวอ๊า...(แอบเอียงซ้ายตรงหว่างตาอ่ะค่ะ นิสนึง) ม่ายอยากแก้เลย...กลับยาชา..อิอิ
2#
โพสต์ 2011-4-19 16:19:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
4  พ.ค. 54 นี้ ครบ 5 เดือน ค่ะ  คุงหมอ บอกว่า ครบ 6 เดือน   ถ้าเบี้ยวจิงๆ
ค่อยมาแก้ นะคร๊าบ ปอนด์เซ็งเลย...ก้อเลย มาแอบดูผลงานหมอยุทธค่ะ..
พี่อาร์สวยมากๆ เลยนะค่ะ (ชมจากใจเลยจ้า)  ที่สำคัญก่อนจะไปทำกะหมอสำรวย
ปอนด์เกือบเป็นศิษย์ หมอ ศ. ซะแล้ว เพราะว่า ดู รีวิวหมอ ศ.  ตั้งแต่ ก.พ. 53
ช่วงนั้น ศิษย์ หมอ ศ. สวยๆ ทั้งน๊าน...  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้