ดู: 87695|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-ร.พ. ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-10-18 21:55:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำแล้วค่ะกะหมอกรีชาติ....ไป10 โมงได้ทำจิงๆ 4 โมงเย็น หมอกรีชาติ คิวนานนะคะ....(ทีแรกกะทำกะหมอพิชญ์)
เค้าจาให้เราไปตรวจก่อนโดยหมอจาบอกว่า....หมอเน้นความเป็นธรรมชาตินะ...แล้วก็ถ่ายรูปเรา หน้าตรง หน้าเงย หน้าหันข้าง แล้วก็ใช้ปากกาจุด...ไว้ที่หว่างคิ้ว..แล้วก็ปลายจมูก แล้วก็รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...4 โมง เรียกเข้าห้องรอผ่า...เค้าให้เราเปลี่ยนชุดก่อน(ชุดเขียวๆของโรงบาล) เก็บของมีค่าทุกอย่างกับญาติ(ควรพาคนไปด้วย) แล้วล้างหน้าให้สะอาด  แล้วเค้าให้เรากินยา 3 เม็ด แล้วไปนอนรอที่เตียง....แล้วก็รอ..แล้วเค้าก็ให้เราเข้าไปในห้องผ่าตัด(ตอนนั้นเริ่มไม่รู้สึกตัวแ้ล้ว) รู้ลึกๆว่า เค้ามัดแขนเรากะเตียงแล้วก็  ฉีดยาที่มือขวา แล้วเห็นแสงๆจ้าๆๆสว่างๆๆ หมอพลิกหน้าเราซ้ายขวา ........รู้ตัวอีกทีนอนอยู่ที่ห้องพักฟื้นแล้วค่ะ พร้อมกับ"ดั้ง"เค้าก็ประคบเจลเย็นให้เรา รอเราฟื้นแล้วก็ให้กลับได้เลยค่ะ

...ละเอียดไปป่าว...อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้