ดู: 113514|ตอบกลับ: 220
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] นัดทำจมูกหมอสมศักดิ์ คุณจักร รัชดาซอย24 วันที่ 8 เมษา จ้า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-26 05:16:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเป็นคนหนึ่งที่ได้ยินชื่อเสียงหมอสมศักดิ์มานานแล้วว่าเป็นหมอที่เก่งทำให้ ดาราหลายคน เช่น นุ่น หนิง แตงโม แหวนๆ ฯลฯ ราคาเป็นอย่างที่ทุกคนรู้ (ตอนแรกเราก้อคิดอย่างเพื่อน ๆ) แต่พอมาคุยมาสัมผัส first impression นะไม่น่าเชื่อเลยคุณหมอ friedly มากและก้อให้ความเป็นกันเองไม่ดุ ไม่รำคาญคำถามของเรา
ในกระดานเพื่อน ๆ ชอบลงไปว่าแพง แต่ดี สวยอย่างงั้นอย่างงี้แต่ไม่เห็นมีใครบอกขั้นตอนหรือความประทับใจที่มีต่อหมอเลยล่ะ เราประทับใจหมอตั้งแต่ได้คุยโทรศัพท์เลยเพราะเราคิดว่าหมอระดับเขาคงไม่มาคุยโทรศัพท์หรอก คงจะเล่นตัวเพราะทำให้ดาราหลายคนเป็นคนที่มีชื่อเสียงแต่พอได้คุย ได้พบ ความคิดนั้นเปลี่ยนไปเลยคุณหมอติดดินธรรมดา มาก ขั้นตอนการตรวจแกก้อเอากล้องมาถ่าย มาแนะนะ ให้กำลังใจ ให้คำอธิบาย 2' แกถามความพร้อมว่าพร้อมมั๊ยไม่พร้อมแกก้อไม่บังคับแกให้คำแนะนำได้ เราทำมาที่คลีนิคหนึ่งแถวงามวงศ์วานคุณหมอก้อดีใจดี แต่พอมาเจอหมอสมศักดิ์ การตรวจ การทำ กำลังใจ คำแนะนำดีหมดเลยเพื่อน ๆต้องสัมผัสแล้วเพื่อนๆ จะรู้ว่าเงินที่เสียไป 6 หลักไม่น่าเสียดายเลยจริง ๆ เราประทับใจมากเลยคุณหมอไม่ถือยศถืออย่างเลย ผ่าตัดก้อทำคนเดียว เปิดเพลงให้ฟัง คุยไปทำไปให้ผ่อนคลาย ใช้เวลา 2 ชั่วโมงกว่าเพราะความละเอียดของแกน่ะ แกน่ารักมากนะ แล้วถ้าเพื่อนคิดที่จะไปครั้งแรกเห็นราคาแล้วถอยเชื่อเราเถอะลุยหน้าไปเลย ดีกว่าไปทำ หลักหมื่น หลาย ๆ หมอ แล้วก้อต้องมาแก้กับหมอสมศักดิ์ บวก ลบ คูณ หาร ก้อเท่ากับครั้งแรกของหมอแล้ว ทำเลยเราเชียร์ไม่ผิดหวังแน่นอน หรือถ้าอยากคุยส่วนตัวกับเราก้อเมล์มานะที่ beavis_angoon@yahoo.co.th

แสดงความคิดเห็น

น้องค่ะเอารูปหมอมาลงขออนุญาติท่านยังค่ะ ให้อยู่ในจิตนาการดีกว่าไหม  โพสต์ 2011-4-10 23:32
อยากคุยด้วยจังง คุณหมอน่ารัก ฮ่าๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-4-8 20:19
2#
โพสต์ 2011-5-5 19:32:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ beavis ตั้งกระทู้

ถ้าไม่ขอแล้วรูปคู่จะมาจากไหนล่ะคะ ส่วนตัวนะพี่อย่าเกี่ยวกันเราแลกกันเรื่องข้อคิดเห็นดีกว่าอย่าง complain กันนะคร้า

แสดงความคิดเห็น

เปล่าค่ะ เห็นภาพแล้วอิจฉา ไม่ค่อยจาเห็นแกยิ้มหน้านี้ค่ะ  โพสต์ 2011-5-14 23:15
3#
โพสต์ 2011-5-5 19:33:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ kadie_kadie ตั้งกระทู้

เป็นกำลังใจให้นะ สวยคะยิ่งนานยิ่งสวยรับรองค่ะ เออถ้าเราเอาคัดเตอร์บัตเข้าไปทุก ๆ วันจะทำให้รูจมูกที่ตกแต่งบานไปมั๊ยคะคิดว่างัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้