เจ้าของ: white
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปเสริมจมูกกะหมอเฉลิมเมื่อวันเสาที่ 18 นี้มาคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด white เมื่อ 2009-4-22 21:31

[img][/img]เราทำจมูกกับหมอเฉลิม
หมอเค้าไม่ทำไห้เราสูงอ่า
เราไม่ค่อยพอใจกับดั้งมาก จิกตกเครียดมาก
ร้องไห้ด้วย
เราทำเเบบหมื่นห้า นี่ก้อทำมาได้ 5 วันเเล้วยุบเเบบสุดๆจิงๆนะคะ
เราอยากรู้ว่า มันจะโด่งขึ้นหรือป่าวภายใน 1 เดือน

ช่วยตอบด้วยนะคะ
ขอร้อง

เเล้วถ้าจะไห้คุนหมอเสริมไห้ไหม่เเบบบถอดของเก่าออกนี่ต้องกี่เดือนขึ้นคะถึงจะแก้ได้
พูดจิงๆนะมันไม่สูงเรยคือตอนเราคุยก่าหมอเเค่บอกเเบบเกาหลีเเต่ไม่ได้พูดว่าโงมั้ง
คือร้องไห้ไปเเล้วด้วย
ยังไม่ได้โทรถามหมอด้วยอะคะ
คือกัวโทรไปก้อยุ่งอยุเรยมาปรึกษาพี่ๆในเวบอ่าคระ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-22 19:09:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด white เมื่อ 2009-4-22 21:23

หาวิธีไส่รูปภาพต้องนานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ไม่โด่งไช่ไม๊ค๊ะพี่น้อง

ขอร้องหละไม่อยากเจบตัวครั้งที่ 2 ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หว่างตาไม่มีดั้งไม่มีมิติเรย
ตอนนี้ยุบลงไปอีกด้วยยยยยยยยยย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-22 19:11:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำไงดีค๊ะไม่กล้าโทรไปคุยที่คลีนิคด้วย

ช่วยด้วยยยยยยยยยย
อยากสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เเต่ตอนนี้เครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

หมอจะทำไห้ไหม่ปะคะ???????????????
เเล้วทำฟรีไหม??
ถ้าทำไหม่จะใช้ซิลิโคดอันเดิมปะคะ กลัวมากกกกกกกกกกกกกกก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-22 21:06:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือว่าถ้ารอถึง 3 เดือนเเรก
เเล้วจะทำไหม่เอาไห้โงกว่าเดิม
เเล้วจะใช้ซิลิโคนอันเก่า
คือสงสัยตงที่ว่าจะสามมารถ ฝนไห้ด่งกว่านี้เเละยาวกว่านี้ได้หรอคะ???????ท สงสัยคระ??

ปล.พี่หมี่อยุหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
อยากเจอพี่หมี่อยากเหนจมูกพี่หมี่มาก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-22 21:26:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด white เมื่อ 2009-4-22 21:37

รูปล่างขวาคือหลังทำเสด 1 ชม. รูปล่างซ้ายคือ ทำเสดเเล้ว 3 วันนน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-22 21:34:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก้อคุนหมอทำไม่โด่ง+ไม่สูงไงคะ
เรยหายบวมเร็ววว

ตอนทำเสร็จนะคุณหมอพูดว่าหนูเนื้อเยอะ
อ่าววไง๋ทำไม่โด่งหละ
เเต่อาจเปนเพาะเราไม่ได้พูดว่าขอโด่งมั้ง
เศ้าจายยย
หมื่นห้าช้า

สงสัยธรรมชาติลงโทดดดดดดดดดดดดดดดดด เเง้ง โอมมจงโด่งๆๆๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-22 21:35:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอถามหน่อยว่าถ้าลดน้ามหนัก จะทำไห้ดั้งดูโด่งขึ้นไหมคะ?????
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-23 22:33:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่หนิงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  nung-ka-ning

อยากทำจมูกเเบบพี่หนิงสวย สูงเเละโด่งช๊อบๆๆๆๆ

ขอถามพี่หนิงว่าตอนแก้นี่ เจ็บไหมต้องถอดซิลิโคนอันเก่าออกไช่ปะคะ
ตอบหน่อย
เเล้วเเก้ราคาเท่าไหร่คะ พี่หนิงแก้กะหมอเฉลิมไช่ป่าววว เเล้วต้องรรอ 3 เดือนค่อยเเก้ไช่ปะแก้กะหมอราคาเท่าไหร่???????

เเต่อยากรู้ว่าตอนถอดซิลิโคนอันเก่าออกเจ็บไหมคะ
...................................................................

idol-hall  >>>ตอนนี้ยุบมากยุบเป็นทรงตรงเเล้วคะไม่โค้งเรยเหมือนจะเบี้ยวนิดๆ ใจจิงอยากได้สูงเเต่เพาะไม่ได้บอกหมอหรือหมอไม่ถามรอลุ้นว่าหมอจะทำทรงไหนไห้เรามั้งคะ

เเต่หมอบอกว่าหนูเนื้อเยอะเน้อออ อิอิ อยากโด่งอ่า เหอๆๆ
ปล.ไว้จามาลงรู฿ปีหลังนะคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-24 14:52:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โทรไปถามหมอเรียบร้อยเเล้วหมอบอกว่า
ถ้าจะเปี่ยนต้อง เปี่ยนอันไหม่เรย คิดเเค่ครึ้งราคาต้องรอไห้ครบ 3 เดือนก่อนถึงเปี่ยนได้
เเต่วันนี้มาดูอีกที ดั้งเบี้ยว + ไม่โด่งด้วย เครียดมากกกว่าเดิมอีก
คือต้องการถอดอันเก่าออกมากคะ
ต้องการถอดเดี๋ยวนี้ตอนนี้ เรยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ทำ 7 วันเเล้วถอดอันไหม่ได้ไม๊คะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-27 23:26:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จะไปแก้เเน่นอนคะ
ไปตัดไหมพบหมอเเล้ว
หมอบอกว่า..รอ3เดือนถ้าไม่พอใจมาแก้หมอแก้ฟรี
.....................

หมอมั่นใจมากว่า3เดือนเราจะไม่แก้เเน่
เเต่เสียใจคะตรงหว่างตาเราไม่มีเรย
เราก้อกลัวนะ.....ว่าพอ3เดือนหมอจะลืม

เรากะว่า 1 เดือนจะไปแก้เรยได้ไช่ไหมคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-29 14:21:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราโทรไปที่ยันฮีบอกว่าจะแก้จมูกๆๆ ยันฮีแก้ที่นี่เสีย หมื่นสามพันห้าร้อย
เพราะเรารอหมอเฉลิมไม่ได้
พยาบาลบอกว่าทำ 2 อาทิตก้แก้ได้เเล้ว จิงหรอคะ????????????????????

เเล้วเราก้อโทรหาพ่อเพื่อนที่เปนหมอเค้าคุยดีมากกกกกกกกกก
บอกว่าอย่าเพิ่งไปแก้ที่อื่นไห้รอหมอคนเดิมมม

เพราะถ้าทำไหม่ครั้งที่ 2 อาจออกมาไม่ถูกไจเราอีกกกกกกกกก

เราเรยรอหมอเฉลิมดีก่า  แก้เเน่นอนคะฟันธง!!!!!!!!!!!!!!!
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 23:26:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[img][/img]
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 23:33:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[img][/img]

ช่วยคิดหน่อยคะ
ว่าถ้าขอคุนหมอถอดตอนนี้เรยจะได้ไหมเเบบบไม่ชอบจิงๆ
อยากสวยก่อนเข้ามหาลัยอะจิงๆนะคะ

ไม่ง้านจะไปแก้ที่อื่นเเล้วน้า
นี่ก้อ 3 อาทิตได้เเล้วอะ

เซงสัจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ!!!!!!!!!!!!
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 23:34:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีตังด้วยยย

จาถอดเว้ย ทำไงไห้หมอรุว่าเราไม่พอไจเเละอยากแก้ด้วยอะคะ
หมอบอกจาแก้ไห้ฟรีเเต่นะ อีก3 เดือนเราก้อเปิดเทอมเเล้ว

เซงสัจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ

ปล.โทดนะที่หยาบคายอะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 08:55:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ไหวเเล้วจมูกหนูเนื้อเยอะ

คงสื่อสานไม่เข้าไจ

เเต่เเบบนะการทำดั้งเปนฝันอันยิ่งไหย่ของเรา คนอื่นคงไม่เข้าไจหรอก
เราต้องขอพ่อไปทำกว่าจะขอได้เเล้วพอทำเสดดดดดดด

ก้ไม่พอใจนึกว่าทำครั้งเเรกเเล้วจะสวย

ทำไงดีอ่า
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 10:47:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด white เมื่อ 2009-5-3 10:52

มาอัพเดทข่าวคะ

>>>>
>>

แท่นแทนแท๊น   หมอแก้ไห้ฟรีคะ

วางเงินมัดจำเเละนัดหมอไว้เรียบร้อยเเล้วเด้อออออออออออออ

จะต้องคุยก่าหมอว่าเอาทรงไหน๋ดี

เพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆช่วยคิดหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

1.ขอจมูกยาว
2.ขอโด่ง
3.สันตรง

ยาวกับโด่งไม่เหมือนกานไช่ไม๊ไปอ่านเจอกระทู้อื่น
ช่วยยยยย>>> ลงรูปไห้ดูความเเตกต่างหน่อยจิ

ปล.อยากได้ความเหนเพื่อนๆว่าควรเอาทรงไหนเเบบไหน๋ ต้องพูดกับหมอเเบบบไหน อยากทำออกมาดูดีก่าของเก่า

รุปะหมอบอกว่าไร อยากได้โด่งๆหรอ  >>ไช่ หมอบอกอยากได้โด่งเดวก้มาแก้ไห้ไม่โด่ง
มีฮาคะ
เเต่เซงตงเปิดเทอมนี่ดิเส้าจาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้