เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-22 14:58:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่อาร์สวยจัง หน้าหวานๆเหมือนพี่แหม่ม แคท เลย แต่บางมุมก็เซ็กซี่เหมือนรูป disply พี่อ่ะค่ะ จำชื่อเค้าไม่ได้แล้ว  จมูกด้านข้างๆบางรูปก็คล้ายด้วย  
ปอมมี่ก็อยากไปเสริมอยู่เหมือนกัน แต่ยังเลือกไม่ได้ซักกะทีว่าจะทำแบบตรงๆหรือ slope ดี คือปอมมี่อยากได้โด่งมากๆๆ โด่งอินเตอร์ อยากหน้าลูกครึ่งแบบพี่มั่งจัง ปอมมี่อยากเป็นหมวยอินเตอร์ แห่ะๆ เขิลล  
2#
โพสต์ 2011-3-22 18:30:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-3-22 15:47
ตอบกระทู้ iampomme ตั้งกระทู้

ขอบคุณคะน้องภาพมันหลอกแน่ ...

รูปไม่หลอกแน่ๆพี่อาร์ ปอมมี่ดูรูปพี่มาเป็นสิบรูปแล้วอ่า สวยๆทั้งนั้นเลย หลงร้ากก
ปอมมี่ยังไม่เคยทำอะไรเลยกับใบหน้าจ้า  แต่ตอนนี้อยากทำจมูกมากๆเลย ปอมมี่จมูกแบน บานด้วย
เผื่อทำออกมาแล้วจะสวยแบบพี่มั่ง
ปล. ทีพี่อาร์บอกว่าต้องมีรุปที่ชัดเจนหมายถึง รูปทรงจมูกอ่ะหรอคะ  ปอมมี่ยังไม่มีอะไรในใจเลย
รู้แต่ว่าอยากโด่งๆ
ถ้าไม่รบกวนพี่อาร์จนเกินไป รบกวนพี่อาร์ไปดูหนังหน้าปอมมี่หน่อยได้ป่ะคะ ว่าปอมมี่ควรทำออกมา
ในรูปแบบไหนอ่ะค่ะ  ตรงหรือ slope ประมาณนั้น
http://dungdong.com/forum.php?mo ... mp;page=1#pid649495
คือจริงๆแล้วหนูอยากได้โด่งๆอินเตอร์ๆแบบพี่ แต่หนูตาชั้นเดียว ปากก็ไม่เอ็กซ์ แบบพี่อ่ะค่ะ
ก็เลยกลัวว่าจะไม่เข้ากับหน้าอย่างรุนแรงหากเอารูปพี่เป็นต้นแบบ
แล้วหนูควรบอกหมอว่าให้ทำแบบไหนอ่ะคะ ถึงจะเข้ากับหน้าปอมมี่
แห่ะๆๆ รบกวนพี่อาร์เยอะเลย ก็พี่อาร์สวยอ่า หนูอยากสวยแบบพี่มั่ง เขิลจัง  

3#
โพสต์ 2011-3-23 13:11:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาทักทายคนสวยจ้า  
พี่อาร์ทำไงถึงหน้าเด็กอ่าคะ หรือมันเป็นธรรมชาติของพี่อ่า
ซึ่งเราลอกเลียนแบบไม่ได้ เพราะมันขั้น dna chromosome gene กันเลยทีเดียวเชียว
4#
โพสต์ 2011-3-24 14:47:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แห่ะๆ ปอมมี่หายไปนานหน่อย มัวแต่ไปหลงผู้ชาย เอิ๊กๆ  

พี่อาร์ปอมมี่ก็สูงเท่าพี่อาร์ล่ะ แต่ปอมมี่หนักน้อยก่าหน่อย แต่ก่อนปอมมี่หนัก 49 เหมือนคนไม่มีจะกิน
ผอมไปไม่สวย แต่งานบางงานเค้าก็ชอบกัน ลืมบอกไปแต่ก่อนปอมมี่ทำ pretty mc ถ่ายแบบ ด้วย
แต่ตอนนี้แก่แล้ว แก่จริงอะไรจริง เลยไม่ได้ทำแล้วจ้า  555
ตอนนี้ปอมมี่หนัก 54 แต่ปอมมี่ก็ยังมิได้สะทกสะท้านแคร์สืออะไรทั้งสิ้น แต่ปอมมี่กลับชอบมากก่าแต่ก่อน
ที่ผอมๆนะ เพราะว่ามันอึ๋มขึ้นไง อิอิ แสดงว่าพี่อาร์ต้องอึ๋มก่าปอมมี่อีก ชอบๆ  

โดยส่วนตัวปอมมี่จะชอบผู้หญิงขาาาว อวบบ มีน้ำมีนวลชวนให้หลงใหล ขั้นอยากจะเป็นผู้ชายกันเลย
ทีเดียวเชียว  

แสดงความคิดเห็น

น้องปอม งามแล้ว พี่อยากหนัก 56-57 kg แต่ไม่มีความอดทนสูง  โพสต์ 2011-3-24 16:54
5#
โพสต์ 2011-3-24 16:16:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่อาร์คนสวยลบรูปให้ปอมมี่ทีเน่อ  

รูปไหนคะน้อง ต้องไปห้องรายงานลบรีวิว แนบลิ้งค์ที่เราต้องการลบคะ  โพสต์ 2011-3-24 16:31
6#
โพสต์ 2011-3-24 16:34:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปปอมมี่หมดเลยจ้าในกระทู้พี่อาร์ โอเคเดี๋ยวปอมมี่ไปแจ้งให้จ้า
ปอมมี่นึกว่าพี่อาร์ลบเองได้ ขอโทษนะคะ ที่ทำให้พี่ยุ่งยาก ปอมมี่ไม่ทราบจริงๆ

ไม่ต้องลบหรอกคะสวยดีคะ ใส่มากเยอะ สบายตาดีคะน้อง  โพสต์ 2011-3-24 16:57
7#
โพสต์ 2011-3-24 17:05:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะพี่อาร์ แต่ปอมมี่แจ้งลบดีก่า ปอมมี่แจ้งไปแล้วด้วยจ้า
มันรู้สึกไม่ค่อยดีอ่า กระทู้พี่อาร์ก็ควรเป็นของพี่อาร์ ปอมมี่มีแค่เจตนา
เอามาลงให้ดูเฉยๆ แล้วก็ลบ หนูขอโทษอีกรอบนะคะ หนูไม่รู้ว่ามัน
ลบเองได้ ต้องแจ้ง กราบงามๆสามที  

No problem ka  โพสต์ 2011-3-24 17:20
8#
โพสต์ 2011-3-28 23:25:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อูยๆๆ ไม่ได้แว้บบบมาออนไลน์แป๊บเดียว กระทู้พี่ไปไกลเลยอ่า
คิดถึงพี่อาร์มากๆๆเล้ยยย
อยากมีกระทู้เป็นของตัวเองมั่งจัง ปวดจายยย
9#
โพสต์ 2011-3-30 00:04:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-3-29 20:58
แถมลิงซนด้วย หนึ่งตัวคะ

โหยๆๆๆๆ โหยยยอีกรอบ ไม่น่าเชื่อว่าลูกสาวพี่อาร์จะโตขนาดนี้แล้วอ่ะ พี่อาร์ยังแลดูเด็กๆอยู่เลย
อีกหน่อยพอน้องโตนะ ไปไหนด้วยกันรับรองคนนึกว่าเป็นพี่น้องกัน ส่วนถ้าปอมมี่ไปด้วยเค้าก็จะคิดว่าเป็นป้าของน้องเค้า  เง้อออ  
10#
โพสต์ 2011-3-30 13:29:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kimbomz เมื่อ 2011-3-30 08:51
พี่อาร์ได้รูปแล้ว ขอเมลหน่อยจะส่งรูปน้องปอมมี่ให้จ ...

เย่ๆๆ พี่อาร์พี่วอน ปอมมี่เอารูปลง notebook ได้แล้วค่ะ
เดี๋ยวปอมมี่เอาลงให้ดูนะคะในกระทู้ปอมมี่
แฟนปอมมี่ไม่อยากให้เอาลงกลัวญาติโกโหติกาเค้ามาเห็น
แต่ แต่ แต่ หึหึหึ ปอมมี่อยากทำอ่ะ ปอมมี่ก็จะทำ ปอมมี่นิสัยไม่ดี
เอาแต่ใจตัวเอง และแฟนปอมมี่ก็รู้ว่าห้ามปอมมี่ไม่เคยได้
ถ้าขอร้องอาจได้เป็นครั้งคราว
แต่ปอมมี่ไม่ทำ review นะคะ เพราะอย่างที่พี่อาร์บอกว่าถ้าทำ
เราต้องมีความรับผิดชอบไม่ทิ้งกระทู้ แต่ปอมมี่ไม่ขึ้นต้นกระทู้ใหม่
แต่ว่าจะเอาลงกระทู้เดิมปอมมี่ต่อไปเลย  
ปอมมี่ว่าคนอื่นเค้าก็คงไม่มาดูหรอกค่ะเพราะเค้าคงไม่คิดว่าจะมีรูปหลังทำ
เพราะปอมมี่คงทำไปเรื่อยๆแต่ไม่กล้าสัญญว่าจะนานเท่าไหร่อ่ะค่ะ
เกรงใจแฟนอยู่เหมือนกัน เพราะโปรเจ็คต่อไปรถใหม่อีกคัน 555 ไม่ใช่ๆๆๆ
ทำตาให้เท่ากัน  ตาปอมมี่มันไม่เท่ากันอ่าค่ะถ้าพี่อาร์กับพี่วอน ถ้าพี่ๆสังเกต
กันดีๆ ปอมมี่แค่อยากให้มันเท่ากันเฉยๆ ไม่ได้อยากได้ตาสองชั้น จะชั้นเดียว
เหมือนเดิม ชั้นครึ่ง หรือสองชั้น หรืออะไรก็เต๊อะ ช่างมันขอแค่หั้ยตามันเท่ากัน
และเหมือนๆกันสองข้างก็พอ เพราะปอมมีน่ารักแล้ว อิอิ ตู้เรดจิงๆ ชมตัวเอง

แล้วถ้าจมูกปอมมี่หายมะไหร่ปอมมี่จะมาปรึกษาพี่ๆทั้งสองเรื่องตาอีกรอบ อิอิ
หมออะเหลิมบอกว่าต้องรอ 3 เดือนก่อน

พี่ๆพอจะรู้มั้ยอ่าคะว่าที่ไหนทำให้ตาโตๆ แบ๊วๆ แต่ไม่เอาชั้นตาหนา ได้มั่งอ่าคะ หนูยังอยาก
คง concept เดิม  china doll

ปล.นี่แบบว่าไม่นอยด์ว่าจมูกตัวเองจะเบี้ยวเลย ทั้งๆที่หมอหั้ยใส่เฝือกตั้งอาทิตย์
ชาวบ้านเค้าไม่เห็นต้องใส่ อิอิ แบบว่ารักใครรักจริง เชื่อมั่นในตัวหมอทั้งสามเต็มที่

คือจริงๆแล้วไม่คิดมากจ้า เบี้ยวก็ดัด ไม่ดัดก็แก้ใหม่ๆ ก็เข้าจายอ่าว่าหมอเต็มที่แล้ว
แล้วปอมมี่ก็เต็มที่เช่นกัน (พยายามไม่พูดมากระหว่างทำ เอิ๊กๆ )

กลัวอย่างเดียวว่ามันจะไม่โด่ง เพราะแบบว่าแหมบแต่เด็กอ่า เด็กมีปมชีวิต แต่หมอก็บอก
ว่าจมูกปอมมี่เนื้อเยอะมากและหน้ปอมมี่เหมาะที่จะทำโด่งๆ โด่งได้เท่าที่ใจต้องการเลย
แล้วหมอก็เลือกรูป ลีเฮียวริ หั้ยปอมมี่ บอกว่าหน้าปอมมี่ทำแบบนี้จะเหมาะ  แล้วก็ถามว่า
ชอบมั้ย มีรือจะพลาด ก็แบบเค้าสวยซะขนาดนั้น  ตอนนั้นคิดได้แค่ว่าทำเสร็จเราจะสวย
แบบนั้น

กว่าจะคิดได้ก็ผ่านไปหลายวันละ ว่าหมอเค้าหมายถึงแค่จมูก ไม่ใช่ทั้งหน้า  
เพราะตอนนั้นอะไรก็ได้ค่า หนูเอ๋อไปแล้วค่า หมอบอกอะไรหนูเห็นดีเห็นงามหมดค่า ขอแค่หมอ
ทำให้หนูก็พอแล้วค่า หนูกลัวหมอไม่ทำค่า  

เพราะปอมมมี่เคยมีประสบการณ์เมื่อเดือนที่แล้วแฟนปอมมี่ซื้อคิวหมอเฉลิมเนี่ยแล่ะค่ะมาหั้ย
ปอมมี่ราคาหมื่นนึง เพราะเห็นปอมมี่อยากทำมากมาย ทั้งๆที่เค้าไม่อยากให้ทำ อิอิ ใจดีอย่าง
เป็นที่สุด  แต่ปอมมี่อดทำเพราะความดันสูง 150/110  
หมอไม่รับทำค่ะ บอกอย่างไร้เยื่อใย ถ้าต่ำกว่า 140 ค่อยมาคุยกัน ปอมมี่ก็เดินหน้าเหี่ยวออกไป
รีบกินยาลดความดันทันที หาซื้อเอาแถวนั้น  แล้วกลับมาวัดใหม่ ปรากฏว่า 147 / xxx ค่ะ อดทำค่ะ
เสียไปฟรีๆ 10,000

หลังจากนั้นก็กลับบ้านมากินยาความดันทุกวันเกือบ 1 เดือน คือปอมมี่ความดันสูงตั้งแต่อายุ 17 แล้ว
ค่ะ หาสาเหตุไม่เจอ ตรวจทุกอย่าง 2 ปีเต็มๆ  แต่ปอมมี่นิสัยไม่ดี ขี้เกียจกินซะงั้น

ก็เลยต้องมากินเพราะอยากทำจมูกเนี่ยล่ะค่ะ    และคาดว่าคงต้องกินไปเรื่อยๆจนกว่า
จะจบโปรเจคตา  

อ้อช่ายๆๆ ลืมบอกไปว่าวันไปทำความดันปอมมี่ 137 / xx เกือบอดทำอีกรอบ
น้าแดง หรือพี่แดงดีอ่า  พี่ก็ได้ อิอิ ก็เลยเข้าไปถามหมอแล้วปอมมี่ก็นั่งทำตาปริบๆ  จนหมอบอกก้อได้
แล้วก็ให้ไปถ่ายรูป ฮี่ๆๆ
ดีจัยจนเกือบถึงขั้นเป็นลมกันเลยทีเดียวเชียว ยิ่งกว่าตอนแฟนขอเป็นแฟนเสียอีก  เอิ๊กๆ
11#
โพสต์ 2011-3-30 19:58:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-3-30 05:01
ตอบกระทู้ iampomme ตั้งกระทู้

น้องปอมมี่ เชื่อป๊ะสิบขวบ ...

เป็นครายก็ต้องคิดงั้นอ่าพี่อาร์  ก็ถ้าพี่ไม่บอกอายุ บวกกับไม่บอกว่ามีลูกแล้ว ครายๆก็ต้องคิดว่า
ไม่ใช่ลูกพี่หรอกค่ะ เป็นน้องสาวสบายๆเพราะว่าหน้าพี่ก็เหมือนลูกครึ่ง หน้าน้องเค้าก็เหมือนลูกครึ่งอ่า

เพราะลูกครึ่งที่ปอมมี่เห็นส่วนมาก คุณแม่เค้าจะหน้าไทยไปเลย แต่พี่อาร์ไม่ใช่อ่า แถมยังดูเด็กมากๆ
เป็นใครใครก็คิด ขนาดแอร์วันๆเจอคนตั้งเท่าไหร่ ทั้งไทย ลูกครึ่ง ฝรั่งเค้ายังคิดเลย แล้วคนทั่วๆไป
จะไม่คิดรือ จริงม่าๆๆ จ๋วยอ่า ชอบ
12#
โพสต์ 2011-4-2 23:51:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่อาร์ถ้าช่วงวันเสาร์ อาทิตย์ ปอมมี่หายศรีษะไปเนี่ย พี่มิต้อง งง นะคะ อิอิ
เพราะว่าปอมมี่ไปกะแฟนทั้งวันอ่า คิดถึงพี่อาร์จัง
เริ่มไม่แน่ใจตัวเอง ว่าปอมมี่เป็นทอมอ๊ะเปล่าก็เพราะพี่อาร์เนี่ยอ่ะ ชอบเจงๆ
ปกติปอมมี่เป็นคนไม่ชอบตาสองชั้นเยอะๆ แต่ทำไมพอมันมาอยู่บนหน้าพี่อาร์แล้วมันสวยอ่ะ
มันเข้ากันไปหมดเลย มันดูกลมกลืนกันไปหมดทั้งหน้าอ่ะ สวย

ไม่ว่ากันคะพี่อาร์ก็ยุ่งมากคะเสาร์อาทิตย์นี้ งานเยอะๆเพราะวันแม่คะ  โพสต์ 2011-4-3 01:07
13#
โพสต์ 2011-4-3 01:30:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

พี่อาร์มิต้องทำไรเพิ่มแล้ว  งามขนาด มิน่าเชื่อตอนเด็กๆพี่อาร์จะโดนล้อด้วย
ปอมมี่ก็โดน เรียกว่า ตุ๊ดตู่เผื่อก ไม่ก็ หมวยเผือก (ตอนเด็กๆปอมมี่
จะขาวก่านี้อีกมากกกกกกก )ตอนนี้กำลังดี แม่บอกว่ามันดูไม่ซีด แบบนี้ดีแล้ว
ปอมมี่จายง่ายอ่ะ ครายบอกอะไรก็เชื่อ อิอิ
พี่อาร์เป็นคนภูเก็ตหรอคะ งั้นพี่อาร์ก็ต้องจมูกโด่งอยู่แล้วอ่า แล้วพี่อาร์ทำไมต้อง
ทำอะหมูกด้วยอ่ะ

อูยๆๆ ภาพมันฟ้องอ่า งามขนาดก่า ดูจากแฟนพี่ก็ได้หล่อฉุดๆ  โพสต์ 2011-4-4 22:49
อย่าพูดอย่างนั้นคะ น้องสวยเป็นสาวพริ๊ตตี้ พี่อาร์สาวขายข้าวกล่องคะ  โพสต์ 2011-4-3 05:05
งั้นปมเดียวกัน ต่างกันที่พี่อาร์สวยแต่ปอมมี่แค่เกือบๆสวย 555  โพสต์ 2011-4-3 02:11
ไม่โด่งคะมี นิหน่อยเองคะ ปลายหนาบานเลย ไม่ชอบคะปมด้อยที่เกลียดเลยคะ  โพสต์ 2011-4-3 01:52
14#
โพสต์ 2011-4-4 22:41:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-4-2 00:22
[ แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MISSR เมื่อ 2011-4-2 00:25 ]

อูยๆๆ ถ้างั้นชาตินี้ปอมมี่คงมิได้แต่งงานกับพี่อาร์เป็นแน่แท้ ก็พี่อาร์สวยหวานซะขนาดนั้น
แฟนพี่อาร์มะมีวันยอมเลิกแน่นอน  ฟันธง และที่สำคัญแฟนพี่หล่อซะขนาดนั้น อูยๆๆ อยากได้มั่ง
ปอมมี่ก็คงเป็นได้แค่กิ๊ก เศร้า แต่จะว่าไปทุกวันนี้ก็เป็นแฟนคลับไปแล้ว  แต่อ่ะนะอยาก
จะขยับขั้นปายเป็นกิ๊กจายจะขาด เพราะแฟนคลับพี่อาร์อ่ะมีเยอะเกินไปแล้นนน ปอมมี่หึง
อ้าว ปอมมี่กลายเป็นทอมไปตั้งแต่มะไหร่กานเนี่ย  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้