ดู: 3468|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีคิวหมอ เหลิม 9/5 18-00

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-5-16 02:37:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทำมั่งง่า    ฮือ   
จะเปิดเทอมแล้ว  เวลาที่ผ่านมาอ้อนวอนขอพ่อแม่และใช้เวลาไปกับเจ้าสิวที่ขึ้นจมูก ไม่ได้หาหมอเพราะกลัวฉีดสิว
ไม่กินโรแอคเพราะกลัวมีผล จนทนไม่ไหวมันอยู่ทนอยุ่นาน จนต้องถ่อไปหาหมอ พร้อมกับบอกหมอว่าหนูจะทำจมูกช่วยดีดไปสิวเม็ดนี้ให้ออกไปจากชีวิตหนูทีเถอะคะ แต่หนูขอไม่ทานโรแอตหรือแอคโนตินนะคะ  สิวถึงหายช้ามากๆเฉพาะเม็ดนี้นะ ไอเพื่อนมันหายไปหมดและ  ยกเว้นเม็ดที่จมูกเนี่ยแหละ เหมือนมันรุ้ว่าขึ้นแล้วนายมันจะไปทำไม่ได้ มันน่านัก >,<

ซึ่งตอนนี้ก็เริ่มโอเคขึ้นแล้ว  แต่ล่วงเลยมานานจนโค้งสุดท้ายแล้วง่าาาา  หากพ้นสิ้นเดือนนี้ไป คงไม่ได้ทำ T^Tเพราะเปิดเทอมต้นเดือนหน้า  

ใครใจบุญของเถอะนะคะ  พูดตรงๆเลยคะจะด่ากันก็ไม่ว่า ไม่มีให้แลกง่า  อยากจะมีให้แลกเหมือนกัน ฮืออ  
นึกซะว่าให้ดั้งเป็นของขวัญวันเกิดผู้ญ หน้าแบนคนนึงเถอะนะคะ    21พค วันเกิดเรา ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้