ดู: 12839|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่นแล้วมีปัญหาบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-5-11 19:14:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้ากว่าแฟนจะอนุญาตให้ทำนานขนาดนี้

อยากจะแนะนำให้หาศึกษาข้อมูลหมอดีๆ ค่ะ

จะได้ไม่ต้องมีปัญหามาแก้ทีหลัง

เพราะหมอบุญเค้าทำให้โด่งขึ้นมาเฉยๆ

ไม่ได้แต่งปลาย แต่งนู่นนี่นั่น นะคะ

ถ้าคุณมั่นใจว่าฐานจมูกเดิมของคุณดีอยู่แล้วก้อทำโลดเลยค่ะ

แต่ถ้าอยากไ้ด้ยาว อยากได้หยดน้ำ หาหมออื่นดีกว่า

ทำก่ะหมอบุญต้องอาศัยดวงด้วยอ่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ไม่ได้พูดให้กลัวให้คิดมาก แต่อยากคิดดี ๆ ^^
2#
โพสต์ 2011-5-11 20:39:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย creammi-jung เมื่อ 2011-5-11 19:27
ตอบกระทู้ llneunGll ตั้งกระทู้

ขอบคุุณค่ะ แล้วหมอบุญเค้า ...

ความคิดเรานะ เราว่าแบบมีขาดีกว่าอ่ะ เหมือนมันจะช่วยยึดๆ ซิลี่ก่ะจมูกไว้

อย่างของเรา หมอก้อเพิ่มหยดน้ำมาให้ แต่ตอนนี้ยังเห็นไม่ชัด

หมอส่วนใหญ่เดี๋ยวนี้ก้อใช้แบบมีขาทั้งนั้นแหละ

ถ้าเป็นแบบไม่มีขาปัญหาส่วนใหญ่ก้อคือ ซิลี่มันจะร่นขึ้นไปอ่ะ นึกออกมั๊ย?

แต่ก้อไม่ได้เป็นกันทุกคนนะ ลองศึกษาดี ๆ ว่าชอบทรงแบบไหน

หรือว่าชอบแค่ให้มันโ่ด่งขึ้นมาเฉย ๆ

ดีกว่าจะต้องแก้ เสียทั้งเงินเสียทั้งเวลา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้