ดู: 4778|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอคมกริช ใจร้ายจังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-2-16 19:43:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้ๆครับ หมอพูดแรงจัง แต่จริงๆคุนก้ไม่น่าพูดมาก่อนว่าข้อเงินคืน หมอเค้าอาจหมั่นไส้นะครับ ผมไม่ได้ว่าคุนนะครับ ขอโทดที่พูดตรงๆแต่ว่า มันคือความจริงอะครับ  แต่หมอพูดแย่เกินจริงๆ เป็นผมคงไม่กล้าทำกับหมอคนเดิมเลยกลัวเค้าหมั่นไส้เราแล้วทำให้แย่กว่าเดิม  รีบๆหาที่แก้นะครับ ปลายเหมือนจะทะลุแล้วอะครับ สู้ๆนะครับผม ขอให้หายไวๆจมูกสวยๆนะครับ
2#
โพสต์ 2012-2-16 20:01:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่ามันใกล้จะทะลุ ลองปรึกสาหลายๆหมอนะครับ อยากได้คำปรีกสาตรงๆแรงๆก้ลองไปปรีกสาหมอศรันเลยครับ จะได้รุ้ความจริงว่าทะลุหรือไม่ทะลุอะครับ  ผมเข้าใจครับว่าไม่ตั้งใจ แต่หมอก้กวนดีแท้55 อย่าเครียดสู้ๆนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้