ดู: 12342|ตอบกลับ: 56
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Update จมูก กับ ตา(กรณ๊เติมไขมันใต้คาง)

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-12-2 22:55:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่มีปัญหามั้ยคะ เกี่ยวกับรอยตีนกา แล้ว1 เดือนนี่หมอแก้ให้เลยหรอคะ วันนี้ก้อโทรไปหาหมอที่คลีนิคเค้าก้อบอกไม่รับแก้ต้องอย่างน้อย3 เดือนขึ้นไป วันนี้ก้อยเศร้ามากๆๆเลยค่ะ นั่งดูรูปเก่าๆๆของตัวเอง ยิ้มแทบไม่ม่ตีนกาเลย แต่ตอนนี้เพียบเหมือนคนแก่เลยล่ะคะ จากเป็นคนที่ชอบยิ้มมากๆๆ ตอนนี้กลายเป็นคนไม่มั่นใจในตัวเอง ก้อยหวังไว้ว่าปีใหม่จะได้สวยๆๆ แต่กลับกลายเป็นตอนนี้ไม่อยากเจอผู้คนเลย เครียดจริงๆๆค่ะ ไม่รู้ว่าจะผ่านมันไปได้หรือเปล่า ตอนนี้เหมือนคนบ้าคิดซ้ำไปมาถึงสาเหตุ ต่างๆๆ เศร้าจังเลยค่ะ
2#
โพสต์ 2009-12-11 11:48:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่คะก้อยอยากรู้ว่าแผลครั้งแรกนี่หมอทำไงคะ แล้วครั้งที่สองนี่พี่ทำตอนหนึ่งเดือนพอดีเลยหรอคะ แผลครั้งที่สองนี่หายช้ากว่าครั้งแรกรึเปล่าแล้วตาพี่นี่บอกหมอยังไงคะ เพราะเห็นเป็นแบบเปิดคือก้อยไม่ชอบตาแบบปิดน่ะค่ะ แต่หมอทำแบบปิดให้ตอนนี้รู้สึกว่าไม่เหมาะกับตัวเองอย่างแรง จิงๆๆเป็นคนมีชั้นตาอยู่แล้วค่ะ แต่มันหลบใน ถ้าสมมุติไปแก้ให้กรีดตามรอยเดิมตาจะเหมือนเดิมมั้ยค่ะ ตอนแรกที่ไปทำก้อว่าจะบอกหมอหยังงั้นเพราะก้อชอบรูปตาตัวเองแต่แค่ว่าหนังตามันลงมาปิดทำให้ไม่ทำให้เวลามองต้องเลิกตาขึ้นน่ะค่ะ แต่ตอนนี้รู้สึกว่ารูปตาเปลี่ยนไปเลย ไม่ชอบมากๆๆ อยากจะแก้จิงๆๆไงขอความรู้หน่อยนะคะ ตอนนี้เครียดมากจิงๆๆไม่น่าทำเลยถ้าพี่จะกรุณาขอเบอร์ติดต่อพี่หน่อยได้มั้ยคะคืออยู่เชียงใหม่ด้วยปรึกษาหมอก้อยาก โทรไปก้อเจอแต่ผู้ช่วยเค้าก้อให้รอๆๆ ตอนนี้ไม่อยากให้ถึงตอนกลางคืนเลยเพราะมันจะยุบแล้วตาดูตลกมากๆๆ ตอนเช้าบวมๆๆนี่ยังพอรับได้บ้าง เครียดจนเป็นโรคซึมเศร้าไม่อยากไปไหน ไม่ไปทำงาน ไม่เจอใครเลยช่วยด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้