ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ชอบให้แฟนแต่งหน้ามะ ถามจริง ตีสิบ ทูไนท์โชว์ วู๊ดดี้...มีหนาวววววววววววววววว [สั่งพิมพ์]

โดย: mami09    เวลา: 2014-8-19 15:50
ชื่อกระทู้: ชอบให้แฟนแต่งหน้ามะ ถามจริง ตีสิบ ทูไนท์โชว์ วู๊ดดี้...มีหนาวววววววววววววววว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mami09 เมื่อ 2014-8-19 15:51

หลายคืนแล้วที่ได้ติดตามรายการ วีคไนท์ โชว์ ของช่องWorkpoint เห็นช่วง สวยหน้าสด สะท้อนความเป็นจริงของผู้หญิงไทยในสมัยนี้ ชอบที่จะกล้าเอาหน้าสดๆของผู้หญิงมาโชว์ในรายการ จนมาถึงช่วงที่เอาเรื่องจริงของชีวิตชาวบ้านที่ไม่ได้เป็นกระแสสังคม จนเอามาเป็นเรื่องของสังคมที่เราเองต้องรับรู้ว่ามีเรื่องนี้เกิดขึ้นจริงๆ จากที่ได้ดูมาหลายคืน ผมคงต้องขอเป็นแฟนรายการนี้ไปตลอดแล้วหล่ะ

เอาจริงนะผู้หญิงไม่แต่งหน้าก็ดูน่ารักดีนะครับ ผมยังชอบแฟนหน้าไม่แต่งมากกว่าแต่งเลย คนอื่นคิดว่าไงบ้าง

ปล.เมื่อกี้ไปตั้งผิดห้องลืมดูครับ โทษทีครับ
โดย: nat-cha    เวลา: 2014-8-19 22:32
ถ้าไม่เเต่ง มันไม่ค่อยมั่นใจค่ะ ^^
โดย: adya    เวลา: 2014-8-29 17:00
แต่งเบาๆก็ทำให้หน้าดูสดใสขึ้นค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2