ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสียความรู้สึกมากกับการเสริมจมูกที่เซนทรัลขอนแก่น [สั่งพิมพ์]

โดย: Aiid    เวลา: 2014-6-28 01:11
ชื่อกระทู้: เสียความรู้สึกมากกับการเสริมจมูกที่เซนทรัลขอนแก่น
แก้จมูกเพื่อที่จะอยากให้ดูดีกว่าเดิม แพงเท่าไหร่ก็ยอม แต่สิ่งที่ได้รับคือจมูกไม่สวยตามแบบที่บอกไว้ แถมยังมีแผลเป็นจากการทำอะไรของหมอไม่รู้เหมือนกัน ไม่หายไม่จาง ใต้จมูก .. แต่คิดว่าตัดปีกจมูกด้านในรึป่าวไม่รู้แผลน่าเกียจมากๆค่ะ กระดูกหลังใบหูให้ทรมานเฉยๆไม่คุ้มเงินถ้าจะเลือกคลีนิกช่วยคิดดีๆก่อนทำนะคะ ไม่อยากจะโชว์รูปอายมากๆขอบอก  "คลีนิกขี้โม้"
โดย: guitarziiza    เวลา: 2014-6-28 02:29
เสียใจมากเช่นกัน แย่มาก
โดย: wareeja    เวลา: 2014-6-28 07:01
เสียใจด้วยนะค่ะ

โดย: Aiid    เวลา: 2014-6-28 20:36
ตอนนี้จะให้รับผิดชอบ..อ่ะค่ะ แต่.ทางคลีนิกไม่ยอมตอบว่าทำไมถึงมีแผลเป็นใต้จมูกลงมา.. เซนทรัลเลเซอร์คลีนิก ขอนแก่น ถ้าทราบตอบหน่อยนะ ก่อนจะโพสรูปโชว์ แถม**ได้ยินข่าวว่าจะเพิ่มเงินค่าแก้อีก .. เพลีย!
โดย: inner_mp    เวลา: 2014-7-9 21:04
เราก็เสียใจเช่นกันผิดหวังมากๆกับที่นี่
ตอนแรกไม่รุ้จักด้วยซ้ำ คงเปนเวรกรรมของเรา ความซวยของเราเอง เราว่าเราหาข้อมูลมาดีแล้วนะ
ศึกษามาหลายที่มาก
จู่ๆ ก้ตัดสินใจทำที่นี่ง่ายๆ เพราะเห็นราคาถูก ประกอบกับรีวิว ทำสวย หน้าเปลี่ยนเปนเกาหลีหลายคนเลย

เฮ้อออออ แย่มากที่นี่ พูดเลยยยยยยยยยย!!

โดย: Aiid    เวลา: 2014-12-10 17:47
inner_mp ตอบกลับเมื่อ 2014-7-9 21:04
เราก็เสียใจเช่นกันผิดหวังมากๆกับที่นี่
ตอนแรกไม่รุ ...

เราคลอดน้องแล้ว นะไปให้เค้ารับผิดชอบค่ะ คือแก้ให้ใหม่เลย เสียใจแผลเป็นยังไม่หายเลยค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2