ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: (มีรูป)ไปปรึกษาเมดเมติกมา เค้าแนะนำให้ทำหมดนี่เลยโอไหมคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: pukkip    เวลา: 2014-6-19 20:05
ชื่อกระทู้: (มีรูป)ไปปรึกษาเมดเมติกมา เค้าแนะนำให้ทำหมดนี่เลยโอไหมคะ
ไปปรึกษาที่คลินิกแต่ไม่ได้คุยกับหมอโดยตรง แต่คุยกับพี่ต้อนรับ เค้าบอกมาเราควรทำตามหมดเลยไหมคะ
1. ซิลิโคนเมกา เกรดเอเลยค่ะ >>> ถ้าแบบธรรมดาก็ได้ไหมคะ ราคาต่างกันอยู่พอควร
2. น้องต้องตะไบจมูก เพราะ ฐานกว้าง >>> มันจะดูใหญ่ๆหรอคะ จำเป็นไหม
3.น้องต้องตกแต่งปลาย >>> อันนี้ก็คิดว่าต้องทำชัวร์ๆ แล้วมันจะมีปลายเพิ่มมากไหมคะ

โดย: nannanss    เวลา: 2014-6-19 23:04
แต่ถ้าถึงเวลาทำจริงๆ วันทำจริงคุณหมอจะประเมิณอีกทีนะคะ
ตอนแนนไปจองแนนก็คุยกับพี่ต้อนรับ ของแนนเหมือนตัวเองเลย เสริม ตะไบหยดน้ำ ตามที่เค้าแนะนำ
แต่วันจริงแนนจะรอหมอวิเคราะอีกที
เพราะแนนเหนคนที่รีวิวในดั้งโด่ง พี่ต้อนรับแนะนำให้ทั้งเสริม ตะไบ หยดน้ำ
พอทำจริงๆ คุณหมอแนะนำแค่เสริมกับหยดน้ำเอง
โดย: PoonFah    เวลา: 2014-6-20 01:53
ภาพกลับหัว - -" ดูไม่ออกอะจ้า

แต่สุดท้ายคุณหมอจะอธิบายเองนะคะ
โดย: ammity    เวลา: 2014-6-20 03:17
ตะไบน่าจะไม่ต้องนะ ลองปรึกษาหมอดูนะคะ
โดย: wblue    เวลา: 2014-6-20 10:29
ของเรา จนท ที่อยู่ข้างล่างเป็นคนประเมิน เค้าก็ให้ตะไบ เสริมปลาย แต่เรามีกระดูกตรงกลางจมูกใหญ่จริงเห็นชัด ก็เลยตะใบค่ะ แต่ไม่ได้เสริมปลายนะ ยังไงคุยกับคุณหมอก่อนดีกว่าค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2