ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: คิ้วหนาและดำมาก จะทำให้สวยได้ไหม? [สั่งพิมพ์]

โดย: noopear    เวลา: 2014-3-27 16:08
ชื่อกระทู้: คิ้วหนาและดำมาก จะทำให้สวยได้ไหม?
เราเป็นคนที่คิ้วหนาและก็ดำมาก ทำให้หน้าดุ มีวิธีแก้ไขบ้างมั้ยค่ะ
โดย: supananpilomtim    เวลา: 2014-3-27 16:24

จมูกคือส่วนที่สำคัญที่สุด คือคลังแห่งทรัพย์ เสริมออกมาดี ก็จะหนุนดวงให้ดี เสริมออกมาไม่ดี จะทำให้ดวงแย่ ขึ้นอยู่กับวิจาณญาน

รับดูโหวงเฮงจมูก 199 บาท
รับดูโหงวเฮ้งจมูกทั้งก่อนเสริม และ หลังเสริมจมูก ทางด้าน การเงิน ความรัก โชคลาภ เพียงแค่ดูจากรูป รูปด้านหน้า ด้านข้าง ด้านล่างจมูกให้ชัดเจน  ห้ามตกแต่งภาพเด็ดขาด  
ติดต่อได้ที่อีเมล์  supananpilomtim@hotmail.com

โอนเงินเข้าบัญชี จำนวนเงิน 199 บาทมาที่  7260085167 ธ.กรุงเทพ ชื่อบัญชี น.ส.ศุภานัน ภิรมย์ทิม
แล้วส่งรูป หน้า ข้าง และล่างให้เห็นรูจมูก ให้ชัด ห้ามตกแต่งภาพเด็ดขาดคะ
โอนแล้วส่งรูปสลิปการโอนมา แล้วเราจะส่งคำทำนายไปให้คะ
โดย: ervinz    เวลา: 2014-3-27 23:04
ไม่รู้ว่าช่วยได้หรือไม่นะคะ
ถ้าอยากให้เป็นรูปทรงเข้ากับหน้าก็ลอง wax คิ้วค่ะ
เราทำที่ Anastasia
แต่ถ้าอยากสักคิ้ว อันนี้ไม่ทราบค่ะ ไม่เคยทำและไม่มีความรู้พอ

โดย: ipann    เวลา: 2014-3-28 02:55
แว๊กคิ้วกันคิ้วให้เป็นทรงก่อนค่ะ อย่างเวลาแต่งหน้าก็แค่ปัดมาสคาร่าคิ้วสีอ่อนค่ะ แค่นี้ก็โอแล้วต่ะ
โดย: nongbelly    เวลา: 2014-3-28 16:24
คิ้วเราก็ดำมาก ไม่เข้ากับสีผมเลย เราก็ใช้มาสคาร่าสำหรับปัดคิ้วเนี้ยล่ะเป็นตัวช่วย ซื้อมาจาก anastasia ค่ะ มีหลายสีให้เลือกดี เราก็เอามาปัดให้คิ้ว เพื่อให้มันดูสีซอฟท์ลงค่ะ  

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2