ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำ vaser ที่สตาร์คลีนิค งามวงศ์วาน [สั่งพิมพ์]

โดย: snowman-r    เวลา: 2014-3-19 16:37
ชื่อกระทู้: ทำ vaser ที่สตาร์คลีนิค งามวงศ์วาน
[ แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย snowman-r เมื่อ 2014-3-19 19:01 ]

สวัสดีชาวดั้งโด่ง ทุกๆคนนะคะ ปุ้ยเป็นคนมีปัญหาต้นขาใหญ่ เวลาใส่กางเกงยีน กางเกงขายาวรัดรูปเข้ารูปแล้ว แล้วอึดอัด ไม่มั่นใจ เลยอยากจะมาเอาไขมันออก ที่ปุ้ยทำเป็น vaser ทำต้นขากับน่องค่ะ  

อันนี้เป็นรูปก่อนทำกับวันตัดไหมคะ ขาลงเยอะมากๆ ต่างต่างกันเยอะ อาการบวมช้ำก็น้อย วันนั้นทำอยู่นานมากประมาณ 8 ชั่วโมงได้ แฟนนั่งรอกินข้าวรอจนรอหลับไปเลย.. แต่เพื่อความสวยคุณแฟน ยอมรอได้ อิอิ  พอครบเวลานัดให้มาตัดไหม ก็เลยให้น้องๆพนักงานช่วยถ่ายรูปไว้ให้  ปุ้ยจะใส่ชุดกระชับไว้ตลอด ตอนนี้ซื้อชุดเปลี่ยนไปแล้ว 3 ชุด  จากแต่ก่อนใส่ไซด์  xl ตอนนี้ใส่ไซด์ m แล้ว คุณหมอเก่งมากเลย ไม่เสียงดายเงินเลยจริงๆ คุ้มมากๆที่เลือกทำที่สตาร์คลินิก คุณหมอใจดี พยาบาลทำแผลมือเบา พนักงานก็น่ารัก ใครที่ลังเลหรือมีปัญหาลองเข้าไปปรึกษากับคุณหมอนะคะ เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยคะ

โดย: earnnize    เวลา: 2014-3-19 16:58
ราคาทั้งหมดเท่าไหร่หรอค่ะ
โดย: MadamR    เวลา: 2014-3-19 16:58
ลดไปเยอะเลยนะคะ ทำมาเท่าใหร่คะ
โดย: snowman-r    เวลา: 2014-5-9 12:32
ต้นฉบับโพสต์โดย MadamR เมื่อ 2014-3-19 16:58
ลดไปเยอะเลยนะคะ ทำมาเท่าใหร่คะ

ราคาขึ้นอยู่กับ คุณหมอค่ะ ลองโทรไปปรึกษาดูค่ะ 088-004-0005

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2