ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: วีคูนคลีนิค ยังมีความน่าเชื่อถืออยู่หรือไม่ครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: shitae    เวลา: 2014-3-1 10:38
ชื่อกระทู้: วีคูนคลีนิค ยังมีความน่าเชื่อถืออยู่หรือไม่ครับ
คือว่าผมอยากจะแก้ไขจมูก แต่ด้วยงบ ด้วยเคสที่รีวิว แล้วก็เวลา ผมคิดว่า วีคูนตอบโจทย์ความต้องการหมดเลย แต่ติดอยู่ข้อเดียวคือ ความน่าเชื่อถือครับ เพราะจากข่าวที่ผ่านมา ทำให้ผมสับสนแล้วก็เกิดความกลัวในผลลัพธ์ระยะยาว จึงอยากขอให้พี่ๆเพื่อนๆชาวดั้งโด่งร่วมกันแสดงความคิดเห็นส่วนตัวในประเด็น "วีคูนคลีนิค ยังมีความน่าเชื่อถืออยู่หรือไม่" ขอบคุณครับ

นี้คือจมูกปัจจุบันครับ เกือบจะปีแล้ว ทำกับหมออรรถพรครับ

โดย: iCeSs    เวลา: 2014-3-1 12:59
สำหรับเรานะคะ ...เราโอเคนะ ตอบโจทย์ที่เราต้องการ รูปทรงจมูกโด่งสวย โดยส่วนตัวชอบคะ เนี่ยก้นัดคิดไว้แล้วด้วย ....>.< ตื่นเต้นน
โดย: kassa    เวลา: 2014-3-2 12:38
ส่วนตัวเรานะ เรื่องข่าวมันมีผลต่อความน่าเชื่อถือก็จิงแต่ส่วนตัวเราชอบที่ฝีมือและผลงาน ใจก็กลัว แต่ยังไงก็อยากทำที่นี่ หลายๆปัจจัยมารวมกัน สุดท้ายฝีมือและผลงานก็ชนะใจเรา  คิวของเราได้ 6 มี.ค 57 นี่แหละ  ไม่สนข่าวใดๆแล้วค่ะ สู้ๆๆปล.ไม่ใช่หน้าม้านะคะ  แต่เป็นคนที่ตัดสินใจทำที่นี่ด้วยวิจารญาน
โดย: guitarziiza    เวลา: 2014-6-3 18:55
วีคูนดีนะครับ ว่าแต่หมอเดิมทำไหนครับ
โดย: mimimako    เวลา: 2014-6-4 01:30
"ไม่ค่ะ"
โดย: shitae    เวลา: 2014-6-19 11:16
อรรถพรครับ
โดย: maipare    เวลา: 2014-6-19 11:26
ให้คุณหมอสมปองเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกนะค่ะ เราทำรอบแรกเซเลป รอบสองแก้วีคุณ รอบ สาม หมอสมปอง ประทับใจหมอสมปองสุดค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2