ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แก้ได้ที่เกาหลี ใครที่ฉีดซิลิโคนเหลว ที่หน้า และที่อื่นๆ [สั่งพิมพ์]

โดย: panda21    เวลา: 2014-1-29 17:50
ชื่อกระทู้: แก้ได้ที่เกาหลี ใครที่ฉีดซิลิโคนเหลว ที่หน้า และที่อื่นๆ
สวัสดีค่ะ เราเป็นคนนึงที่เคยฉีดหน้าด้วยซิลิโคนเหลวมานะคะ แค่ครั้งเดียวแต่อยากเอาออกมาก แต่ที่ไทยยังไม่มั่นใจ จนไปเจอกระทู้ของคุณกัส และได้คุยกับคุณกัส  คุณกัสจึงให้ ไลน์ของล่ามมา นะคะ เราคิดว่ามีทุกคนที่มีปัญหาเหมือนเรา นะคะ และคิดว่า จะเป็นทางออกอีกทางให้กับทุกคนที่คิดมาก จิตตกกับหน้าของตัวเองนะคะ แต่เราคงยังไม่ไปตอนนี้นะคะ คือจะไปอีก ห้าหกเดือนข้างหน้าอ่ะค่ะ เราไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับล่ามนะคะ ไม่รับประกันว่าเห็นผล 100 เปอร์เซน แต่เคยเห็น ภาพก่อนหลัง ที่นำออกจากหน้าผากออกจริงๆค่ะ  แค่นำมาบอกต่อ ถ้าอยาก รู้ ยังไง ก็ ไลน์ไปคุยกับล่าม ได้เลยนะคะ ล่ามนิสัยดีมาก รู้สึกจะมีหมอเฉพาะทางที่เอาสารออกโดยตรง 4-5 ที่ ที่เกาหลีค่ะ แต่บอกไว้ตรงนี้ก่อนนะคะ คือ คุณต้องเตรียมเงิน หลักแสนค่ะ แล้วแต่มากน้อยแค่ไหนกี่จุด แต่หลัก แสนแน่นอนค่ะ
โดย: mayarasame    เวลา: 2014-5-4 21:23
สนใจค่า จะติดต่อล่ามได้ยังไงคะ
โดย: Sofe    เวลา: 2014-9-13 13:58
เจ้าของกระทูไปเอาออกมารึยังคะ อยากรู้ว่าเป็นไงบ้าง อยากปรึกษาค่ะ ถ้าไปเอาออกมาแล้ว เอามาบอกให้เพื่อนๆเพื่อเป็นวิทยาทานนะคะ
โดย: oiewpp    เวลา: 2015-3-30 15:59
เจ้าชองกกระทุ้ทำหรือยังคะ

โดย: maky35    เวลา: 2015-5-27 16:18
ทักข้อความมาปรึกษาเราก็ได้นะคะ55 เพราะเราก็ทำหน้ากับหน้าอกที่เกาหลีเหมือนกัน แต่ของเราทำผ่านเอเจนซี่นะคะ ชื่อstm เราบอกตรงๆเกาหลีดีกว่าของไทยนะ เพราะคุณหมอที่ทำให้เป็นหมอเฉพาะทางเลยค่ะ แล้วเครื่องมือก็ทันสมัยมากกว่า เราเองก็ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับเอเจนซี่นี้นะ แต่แค่อยากมาบอกประสบการณ์ที่ไปทำมา เราว่าแพงแต่คุ้มนะ ยังไงก็ทักข้อความมาปรึกษาเราได้นะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2