ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูกหมอไพศาล บางแค หลังทำ 5เดือน [สั่งพิมพ์]

โดย: chanuttapon    เวลา: 2014-1-24 16:04
ชื่อกระทู้: จมูกหมอไพศาล บางแค หลังทำ 5เดือน
วันนี้ แวะมารีวิว จมูก จากคุณหมอ ไพศาล บางแค  

เป็นเคสแก้นะคะ ก่อนหน้านี้ ฉีดฟิลเลอร์กับหมอกระเป๋ามา T^T ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์

ใช้ซิลิโคน ญี่ปุ่น รวม 20000.- บาท

หลังทำมา 5เดือนกว่า ๆ  ภาพรวม ก็โอเคค่ะ  

แต่จะแอบโดน ประนามนิดนึง ว่านี่ทำมาแล้วหรอ ?? ได้แค่นี้หรอ??

แต่โดยส่วนตัว ก็พอใจ ไม่ได้อย่างได้โด่งเวอร์อะไร เพราะจริงๆแล้ว ไม่มีดั้งเลย

แต่ตอนนี้ มีปัญหา นิดนึง คือพักหลังๆ ประมาณ ครึ่งเดือนที่ผ่านมา ลูบๆ จมูก แล้วมันเปนคลื่นๆ

เหมือนตอนเราทำใหม่ๆ แล้วยังบวมอยู่ อะไรประมานนั้น  เลยกัลวลใจ

โทรปรึกษา พี่พยาบาล ของคลีนิค พี่เค้าบอกว่า สำหรับเคสที่เคยฉีดมา เป้นเรื่องปกติที่จะไม่คลื่น

แต่มันก็จะไม่หาย  ถ้าจับแล้วเป็นคลื่นๆ แต่ดูแล้วไม่ได้น่าเกลียดอะไร ก็อย่าไปเครียดกับมัน

เง้อ........ แต่ในใจเราก็รู้สึกไม่ดีอ่ะ ลูบๆ ไปแล้วลำคาญ  อยากถาม ใครเคยฉีดฟีลเลอร์แล้วเสริม แล้วจมูกเป็นคลื่นๆบ้าง

แอบลำคาญจมูกตัวเองเบาๆ  

ปล.แนบรูปให้ดู ไม่รู้แนบถูกหรือปล่าว  แวะมาบอกกันบ้างน้าา  กลัววว......
โดย: ton7028    เวลา: 2014-1-24 19:19
ทรงสวยครับ
โดย: Mickeyhero    เวลา: 2014-1-25 00:27
สวยดีค่ะ
โดย: pond    เวลา: 2014-1-25 01:55
สวยดีครับ
โดย: chinchao    เวลา: 2014-1-25 23:19
โดนว่าแบบนี้เหมือนกันบางทีก็ ท้อเหมือนกัน
แต่จมูกสวยนะคะ
โดย: strangers    เวลา: 2014-1-28 10:38
แก้แล้วจะมูกเป็นคลื่นหรอครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2