ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูกหรือไลท์ดั้งต่อไปดี [สั่งพิมพ์]

โดย: Milkysohot    เวลา: 2014-1-7 16:59
ชื่อกระทู้: เสริมจมูกหรือไลท์ดั้งต่อไปดี
ใจอยากเสริมจมูกไปเลยค่ะแต่เพื่อนๆบอกว่าแค่นี้พอแล้วเพราะกลัวทำออกมาแล้วเบี้ยว

ถามกูรูผู้รู้ค่ะว่าจมูกแบบนี้จะเสริมจมูกดีไหม

ถ้าทำควรจะเลือกทรงจมูกแบบไหนดีค่ะ

1

2

3

4

5

6

ตอนนี้ดูหมอไว้หลายที่เลยค่ะแต่ยังตัดสินใจไม่ได้

ปล.เคยฉีดฟิลเลอร์มาเมื่อ2ปีก่อนนะค่ะ
โดย: ohohlove    เวลา: 2014-1-7 18:08
ปลายจมูกดูโต น่าจะเกิดจากฟิลเลอร์ที่ไหลด้วยไม่ทรายว่าฉีดกี่ซีซีค่ะ ถ้าจะเสริมต้องขูดออกก่อนถึงจะเสริมได้ แล้วจมูกมีฮัมพ์ด้วยใช่ไหมค่ะ อาจจะได้ตะไบก่อนเสริมอ่ะค่ะ
โดย: Milkysohot    เวลา: 2014-1-7 18:33
ต้นฉบับโพสต์โดย ohohlove เมื่อ 2014-1-7 18:08
ปลายจมูกดูโต น่าจะเกิดจากฟิลเลอร์ที่ไหลด้วยไม่ทราย ...

ฉีดมา1ccค่ะ
มีฮัมพ์ค่ะแต่ปลายงุ้มลง
โดย: Mew_rama5    เวลา: 2014-1-7 22:11
รูปที่6 สวยมากค่ะ ปลายเหมือนหยดน้ำ เชิดขึ้นแหลมๆ ดูเด่นและคมดีค่ะ แต่คงต้องตัดปีกจมูกด้วย ตัดปีกจมูกคงต้องหาข้อมูลเยอะๆเพราะเห็นหลายคนรูจมูกไม่เท่าหัน เบี้ยว บี้ บางคนเป็นจมูกหมู3เหลี่ยม ตัดไปแล้วเอาคืนไม่ได้
โดย: pond    เวลา: 2014-1-8 00:39
ของเดิมปลาย งุ้มดูไม่สง่า แนะนำทำดีกว่าครับ

ถ้าทำงานแบบ บริการ หรือ พบปะคนมาก งานจะดีขึ้นมากครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2