ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สนใจอยากฉีดฟิลเลอร์จมูก [สั่งพิมพ์]

โดย: redpokkadot    เวลา: 2013-12-11 12:19
ชื่อกระทู้: สนใจอยากฉีดฟิลเลอร์จมูก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redpokkadot เมื่อ 2013-12-11 12:20

สนใจฉีดฟิลเลอร์จมูก แต่ไม่รู้ว่าของ
เกาหลี หรือ อเมริกาดี?

และมีคลีนิกไหนแนะนำมั๊ยคะ

ผู้รู้คนไหนชำนาญขอคำแนะนำด้วยจ้า
โดย: iamf    เวลา: 2013-12-11 16:42
แนะนำให้ลองปรึกษาศัลยแพทย์ก่อนดีไม๊คะ พอดีมีประสบการณ์คะฉีดมาสองปีแล้วคะ ตอนนี้สลายไปเยอะแล้วรออีกซักพักว่าจะไปเสริมคะ ที่แนะนำเพราะตลอดระยะเวลาที่ฉีดมามีปัญหาเรื่องของทรงคะ มองด้านข้างอาจจะดูโด่งสวย แต่มองด้านหน้าถึงแม้จะโด่งแต่ดูบวมๆคะ ทุกวันจะต้องคอยบีบแต่งทรงตลอดเลยคะ แอบเซ็งๆเพราะความบวมนี่แหละคะ ส่วนสารที่ฉีดเป็นฟิลเลอร์ชื่อดังราคาแพงมากคะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นด้วยราคาที่ว่าแพงคุณภาพดี แต่ก็ไม่เฟอร์เฟ็คเท่าราคาเลยคะ ถ้าย้อนกลับไปได้จะไม่ฉีดเลยคะ มีประสบการณ์แล้วเลยอยากจะแนะนำแบบนี้นะคะ เพราะคุณหมอเฉพาะทางจะสามารถบอกเราได้คะว่าเราเหมาะจะเสริมหรือฉีดคะ จะได้ตัดสินใจไม่พลาดคะ
โดย: jenita    เวลา: 2013-12-11 19:49
ถ้าคิดจะฉีด อย่าทำเลยดีกว่าค่ะ เชื่อเจนนะคะ เจนมีประสบการณ์คะ เสียใจมาจนทุกวันนี้

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2