ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: กระดูกอ่อนหลังหูทำหยดนํ้าระหว่างหมอฉันทัสกับหมอเฉลิมท่านไหนทำสวย หวานกว่ากันคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: inline    เวลา: 2013-11-10 11:30
ชื่อกระทู้: กระดูกอ่อนหลังหูทำหยดนํ้าระหว่างหมอฉันทัสกับหมอเฉลิมท่านไหนทำสวย หวานกว่ากันคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย inline เมื่อ 2013-11-10 12:56

สนใจทำค่ะ รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ท่าไหนทำแล้วมีปัญหาน้อยกว่ากันคะ
โดย: Girl_lov_Star    เวลา: 2013-11-10 21:05
หมอเฉลิมค่ะ ถ้ารอได้น่ะค่ะ
หมอฉันทัส พี่เราไปทำมามันฝ่อค่ะ จะแก้ก็เสียตังเพิ่มด้วย
ต้องถอดพักตั้งนานเพราะอักเสบร่วมด้วย
โดย: inline    เวลา: 2013-11-11 23:04
ต้นฉบับโพสต์โดย Girl_lov_Star เมื่อ 2013-11-10 21:05
หมอเฉลิมค่ะ ถ้ารอได้น่ะค่ะ
หมอฉันทัส พี่เราไปทำมามั ...

คือใส่กระดูกหลังหูแล้วอักเสบ หรือหลังเอาออกเกิดอาการอักเสบคะ เอาออกแล้วปลายปลายจมุกผิดรูปไปมั้ยคะ ปกติรึเปล่าคะ แอบกลัวค่ะ
โดย: ouou    เวลา: 2013-11-14 16:16
เห็นบางคนทำแล้วปลายมันงุ้มลงย้อยมาเรื่อยๆทำให้หน้าแก่ค่ะ บางคนก็ฝ่อทำให้ปลายบิดเบี้ยวทำให้รูจมูกไม่เท่ากัน เมื่อก่อนรีวิวเยอะนะตอนนี้ก็หายๆกันไป ศึกษาดีๆค่ะ เซริสในกูเกิลดูค่ะ ศึกษาผลดีและผลเสีย วิวัฒนาการก้าวล้ำ มีเทคนิคนู่นนั่นนี่มากมาย หมอบางท่านก็บอกสูงสุดคืนสู่สามัญ ประมาณว่าซิลิโคนแท่งดีที่สุด ยัดเข้าก็ยัดออกแก้ไขง่าย บางทีเทคนิคเยอะจัดหมอบางท่านก็ไม่รับแก้อีก กลัวแก้ไปแล้วไม่ดีเดี๋ยวคนไข้มาโทษหมอไรงี้ จากประสบการณ์เวลาจะแก้ไขคุณหมอจะบ่ายเบี่ยงว่าดีแล้ว สวยแล้ว หาหมอที่มีจรรยาบรรณดีๆนะคะ ถามก่อนเลยว่ารับประกันอะไรยังไง เถียงกับหมอไปก็เท่านั้นค่ะ ถ้าแก้ให้ก็คิดเงินอีำก ถ้าคิดค่าหยูกค่ายาค่าห้องผ่าตัดก็ไม่เป็นไรแต่นี่คิดเหมือนตอนทำใหม่ ซึ่งมันแบบไม่ใช่นะ หมอก็ต้องรับผิดชอบคนไข้บ้างเหมือนกัน ทุกสิ่งอย่างอยู่ที่ดวงด้วยค่ะ หมอท่านเดียวกันยังทำออกมาสวยบ้างไม่สวยบ้าง ถ้าคิดจะทำแล้วขอให้ออกมาสวยๆนะคะ  
โดย: inline    เวลา: 2013-11-14 23:19
ต้นฉบับโพสต์โดย ouou เมื่อ 2013-11-14 16:16
เห็นบางคนทำแล้วปลายมันงุ้มลงย้อยมาเรื่อยๆทำให้หน้า ...

ขอบคุณมากนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2