ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ฉีดฟิลเลอมาแต่ไม่สลาย อยากแก้ปลายจมูก หมอเฉลิมกับหมอสุชาติ [สั่งพิมพ์]

โดย: Chang_up    เวลา: 2013-9-15 22:46
ชื่อกระทู้: ฉีดฟิลเลอมาแต่ไม่สลาย อยากแก้ปลายจมูก หมอเฉลิมกับหมอสุชาติ
คือเคยฉีดฟิลเลอมานานมากแล้วประมาณ2ปีแต่มันไม่สลาย มันแค่ลดลงนิดนึงแต่ยังจับดูรู้อยู่
แล้วพอดีไปฉีดปลายให้มันเป็นหยดน้ำด้วย แต่ทีนี้อยากแก้ปลายจมูกกับตัดปีกเพราะมันบานแอ่ะครับละใหญ่ ไม่ทราบว่าจะสามารถทำได้ไหม แล้วถ้าทำมาแล้วยังสามารถฉีดปลายหยดน้ำได้ไหม คือไม่ค่อยอยากเสริมเพราะว่ากลัวมันไม่สวยจมูกเก่าไม่ได้น่าเกลียดมากแค่เติมฟิลเลอตรงสันกับหยดน้ำก็โอเคเเล้ว อยากถามว่าทำหทลมอไหนดีที่เก่งด้านปลายและปีกจมูก
ตอนแรกว่าจะทำกับหมอเฉลิม แต่พอไปดูรูปรีวิวรู้สึกว่าหมอทำแล้วปลายมันใหญ่ขึ้น แล้วไปเจอรีวิวหมอสุชาติรู้สึกโอเคแต่เราไม่อยากเสริมอ่ะครับ  หรือมีหมอไหนแนะนำไหมครับ
โดย: jeab1234567    เวลา: 2013-9-16 11:13
ฉีดฟิลเลอร์ยี่ห้ออะไรมาอ่ะคะ  ราคาเท่าไหร่เอ่ย เราฉีดมาก้อสลายนะ
โดย: Asiagirl    เวลา: 2013-9-16 15:16
ให้คุณหมอทนงศักดิ์ของเอเชียคลีนิค เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกสิคะ  
โดย: Chang_up    เวลา: 2013-9-16 21:50
มันเหมือนสลายไปนิดเดียวอ่ะครับ คือมันลดลงจากเมื่อก่อนแต่ก็ยังมีอยู่

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2